Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo twendeni hadi Jinini Mbeya .. Wahusika wa secta ya Elimu wameliona hili??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Toneradio, Jul 26, 2011.

  1. T

    Toneradio Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Hii ni kali kuliko zote.
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Makubwa jamani.hivi wabunge wa mbeya wanafanya nini bungeni?
     
  4. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Za kata zikoje mkuu? Bora hii. Kule hali ni mbaya. Lakini pia shule si majengo. CCM wanaamini katika kujenga majengo kila kata na wanadhani hizo ndo shule,
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hii nayo impo katika ule mpango hewa wa JK wa kugaiwa komputa ?
     
  7. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hii Bright Secondary School naamini bado haijasajiliwa na Wizara ya Elimu.
    Hiki ni kijiwe cha wahuni wanaodanganya watu na kuwatoza ada isivyo halali.

    Mwenye data za usajili aziweke hapa jamvini.
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Wanasinzia na kuvuta UJIRA WA MWIHA.
     
  9. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Usefull post, hata hivyo na wewe rejea bandiko lako u-edit neno SECTA liwe SEKTA au sector naomba twende sawa.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dah Ukistaajabu ya musa ......
     
Loading...