Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo tunasherehekea send-off party ya msindima!.......hongera sana msindima

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Jun 10, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MABIBI NA MABWANA!
    WAPWAAZ NA MA-BINAMUUUZ............


    kwa heshima na taadhima ninaomba KWA PAMOJA TUITAMBUE SEND-OFF PARTY ya mkuu MSINDIMA huko ARUSHA!...INAYOFANYIKA LEO HII...!hapa ninapoirusha hii sredi nipo ARUSHA(pretta na lily-flower naomba msinitafute,niko bize sana).Kuna baridi kiaina lakini HABARI NDIO HIYO!

    KWA NIABA YA JAMIIFORUMS,kwa niaba ya mwenyekiti wa kamati ya maandalizi(DAR ES SALAAM BRANCH ndugu x-pin),kwa niaba ya wapwaaaz wote,kwa niaba yenu mnaosoma...

    NIPO HAPA KUMTAKIA KILA LA KHERI mam'aa la MSINDIMA!naona mama amejipanga sawasawa na ameamua kuachana na biashara ya ''kula baa''

    KWA YEYOTE MWENYE MAPENZI MEMA!naomba anipiemu nimpe namba za msindima amtakie kila lililo jema!(michango inaendelea!hapa askofu lazima akimbie.

    BASI TENA WADAU NAOMBA NIRUDI UKUMBINI kuendelea na maandalizi zaidi

    HONGERA SANA MSINDIMA!
    NAMALIZIA KWA TAFAKARI YA LEO INAYOSEMA:ukikubali kuolewa.........
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyu msindima HAKI YA NANI ASINGEKUWA MSHIKI mi nilishagatuma hadi washenga arusha!.....

    nahitaji mtu ANISHAWISHI NIRUSHE PICHA YAKE HAPA
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jumamosi ni harusi kama kawaida!karibuni sana arusha jamani tumsindikize dada yetu mpendwa
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaaaaaaaa.... kweli vijana damu bado moto!!! haya baba
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    namtakia kila la heri,sherehe njema,heri na fanaka katika maisha mapya ya ndoa
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!hivi wewe kwanini haujaja arusha huku?
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ubarikiwe mama!tunashukuru sana kututakia mema!utuombee pia turudi salama dar maanake ajali zimekuwa mingi sana
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani jamani all the best msindima tuko pamoja mungu awatangulie katika hili jambo jema
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!
    festiledi hebu mpe kidogo hints huyu msindima kwamba jumamosi usiku atakabiiliana nanini:A S tongue:
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naelekea morogoro kuanzia jumapili
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    takucheki leo ''CHEMBA''
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ...:washing::baby::A S 12::hurt::angry::fencing::A S-cry::rip:

    Aisee.... sijui kwa nini hujapata mchango wangu wa "hali na mali na huduma za kiroho" mpaka leo....Enewei, nina muwakilishi huko arusha atawasilisha mchango wangu... I hope safari hii tutakula mbuzi wa ukweli (sio wa kuchora)...lol :A S 39:
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i am sure hawezi kuwa PII JEI:banplease:
     
  14. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Unataka punda au mlio wa punda??...:gossip:
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mlio wa punda utatosha
     
  16. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Welcome to our club msindima, no more girls time here!
    have a very enjoyable day!
     
  17. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana msindima|! hiyo tafakari naomba niimalizie....usitafute vya pembeni......
     
  18. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :tea:
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SIO KWELI MAMA!umekosea...
    nipe mji:kiss:
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :fencing:
     
Loading...