Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo tena imegeuka kuwa cheaters!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masikini_Jeuri, May 24, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nasikiliza LEO TENA ya Clouds FM; naona imegeuka kuwa cheaters; Si mchezo!

    Ni reflection ya tunayojadili hapa kila siku! Inasikitisha sana!

    Mwanamke ana mumewe lakini pia ana mpenzi nje ambaye ni mume wa mtu! Baada ya kufumwa anajeleza kuwa huko kwake Mume naye ana nyumba ndogo! Well ni victim wa mfumo lakini je ni kweli suluhisho la matatizo yake ni kutoka nje ya ndoa?
     
  2. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So sad...
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Masikini kusema ukweli nimeisikiliza leo hadi nimepatwa na kizunguzungu na kujiuliza hivi hali hii itaendelea hadi lini? Mimi sioni sababu mtu ukazane kuhangaika unatafuta mbinu za kumchungwa bwanako asiibiwe kwani yeye hawezijizuia? Ah sijui hata kama nimeuliza sawa ila ah.......................... I think nitaendelea kuwa kipande hii for such a loooong looong time!! Stroke changa sizitaki mie
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    MwanajamiiOne HAVE FAITH! You need a partner believe me! Sitaki ufike pahala u assume u Dada Sophy!
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na ukimwi hauishi ng'o!
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    MJ aksante kwa advice but mh ............ hapana. Na hata hiyo hamu ya uDaSophy wala sina na siweziifikia jamani kama ni kikombe kwangu kimejaa pomoni wanasema kaka yangu. Aksante
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Have FAITH; nina rafiki yangu ameolewa at 35; naye huko alitendwaaaaaaa wee mpaka tukamshauri aachane na mahusiano kwanza lakini Mungu amemkumbuka she is now ENJOYING TRIPLE !
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Having FAIDH eh how nikae nikijiliwaza kuwa one of these days my prince charming will come just emerge from nowhere? sijui wanasema never say never but mh all I can say ni kuwa relationships have beenm more complicated nowdays !!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni kweli MwanajamiiOne!

    Nia yangu ya kusema uwe na Imani ni kwa kuamini kuwa kwa xperiensi uliyonayo mpaka sasa ni rahisi kwako kujua mchele na chuya! Na ukimtanguliza Mungu yeye atakuwekea mipango imara ; ila ukifanya kwa akili yako mhhhhhhhhhh! Si umesikia watu wana fake for 10 whole yrs!:yuck:
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama mmoja wa watangazaji ni huyu hapa na redio yenyewe ni CLOUDS wategemea nini chali angu?

    [​IMG]

    Gea Habib(pichani) mmojawapo kati ya watangazaji mahiri wa Clouds FM.
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    May 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Thanx MJ will remember your advice siku moja am sure. Na kweli hayo ya kufake tena kaazi kweli kweli
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Do Mfunyukuzi; huyo ndio mwendesha kipindi? Kazi ipo!

    Ndo nani huyu?
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Karibu!
     
Loading...