leo temeke haibu tupu!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by festor oyuke, Nov 8, 2012.

  1. f

    festor oyuke New Member

    #1
    Nov 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kilicho tokea leo temeke liwe fundisho kwetu vijana mke wa mtu ni sumu mbaya ambayo ikikupata hakika huponi hata chembe! jamaaa imemtokea poani leo..
     
  2. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nini kimetokea?
     
  3. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Dah inaonysha ulikua na xcitment sana ulipopost au ulikua umepania
     
  4. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 2,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Wametangaza nafasi za kazi au tenda, Mbona hueleweki na povu linalokutoka????
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,691
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Haibu ni nini?
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,488
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 83
    Kuna tenda ya kunasua mtu? Sema tuchangamke, mjini mipango
     
  7. m

    mzurimie JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 4,638
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 63
    Hii kitu ni aibu as ingeelimisha wengi ila naona forum hii imetoa thread zote kitu cha kusaidia kupunguza magonjwa katika jamii. Mbona hata kenya ilitokea?

    Hivi forum hii ni ya nini tena maana naona haijakaa kama ina uhuru bali vizingiti kibao?
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 48
    Mzee mzima unatafuta kikosi cha kwenda kuwanasua wagoni???
     
  9. awp

    awp JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,719
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    hiyo dawa ya kunasiana inapatikana wapi?
     
  10. charger

    charger JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Yani kazi kweli vijana wa siku hizi lugha ni tatizo
     
  11. d

    davy dee New Member

    #11
    Nov 9, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi bado siamini kama ni qeli, aliyeshuhudia kwa macho yake mwenyewe anipe ushuhuda
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    Kuna nafasi ya kazi au tenda ya kunasua watu?
     
  13. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,070
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Kuna jipya kwenye hiyo ishu ya jana wadau? Nimesikia jamaa wamenasuliwa kitaalamu ila wamesepa (died)
    Kweli? Au ni uzushi bin tetesi zisizo na ukweli?
     
  14. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,659
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Tanzania ina zaidi ya makabila 120 yenye lafudhi/lafidhi kadha.
     
  15. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,064
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Longolongo tu, si unajua bongo mabingwa kupepeta domo? Kama na shughuli za maendeleo zingeshabikiwa hivyo, mbona tungeipiku Marekani?
     
  16. b

    betlehem JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,615
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    mimi ninayo na ukitaka nakupa ila ukifanya masihara inakunasa wewe mwenyewe.kwa hiyo lazima uwe makini.
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,691
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Hujajibu swali.
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,384
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    labda kwenye ulimwengu wa pili tutakapogeuka vyura! ndio tutaipiku marekani!
     
  19. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,485
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuna tatizo kubwa sana Watanzania, Kiswahili hatujui na Kiingereza pia hatujui, janga la Taifa
     
  20. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,659
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Watanzania wangine kutoka na eneo walilotoka hawatofautishi ra/la au ha/a. Hivyo, uwasamehe badala ya kusema aibu wakasema au wakaandika haibu. Badala ya kula wakasema kura au kura wakasema kula.
     
  21. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #21
    Nov 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli wamesepa, basi wakumbukwe kuwa mashujaa wa ngono
     
  22. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #22
    Nov 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,170
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    ni jukwaa stahiki kuyaeleza haya?
     
  23. S

    Sabina78 Member

    #23
    Nov 13, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayatuhusu hayo, sisi tuna stress zetu za kazi wenyewe wana kula raha zao. Hili ni jukwa la kaz na ajira baaas!
     
  24. j

    jyn Member

    #24
    Nov 13, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimependa sana comment zako..kuna ''post" zengine hadi kero kusoma kutokana na makosa ya matamshi yanayohamia hadi kwenye maandishi!.... ni lugha yetu namba 1 basi tujitahidi jamani
     
  25. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #25
    Nov 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    huu ulikuwa na uwongo ulipikwa na kusambazwa kwa makusudi
     
  26. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #26
    Nov 13, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Naona ulipania kweli kiongozi kutokelezea hapa Jamvini,....yaani umejiunga na post Juu......bila hodi hata Mheshimiwa Katavi hatambui uwepo mkuu,ukatupia post pasipo husika lol!....pole sana rudi jukwaa la chini kapige hodi kwanza kisha kiongozi Katavi atakupa muongozo komredi.......Vinginevyo napenda niseme Karibu sana Jukwaani mkuu.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page