Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo tarehe 12/03/2012 hatujalipwa mishahara serikalini Je Mkulo unataka migomo ikuandame????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Leotena, Mar 12, 2012.

  1. L

    Leotena Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui wenzetu wengine but huku kwetu hatujalipwa mishahara ya February hadi leo? Naona serikali inafanya mzaha na jasho letu na tumeshachoshwa na hali hii je tunakuuliza mheshimiwa waziri wa fedha bwana Mkulo wewe unaweza kuishi bila ya hela kwa siku 12? Kama wewe ni mpangaji je ungelivumilia hali hii? Kama nchi imewashinda tuambieni hii hali haivumiliki sio ubinaadamu kabisa.


    Mie mdau mwenye hasira sijalipwa hadi leo huu ni ujinga!!!!
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siongee kimkato sema upo wapi na unafanya kazi gani
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Ndugu Pole sana;

    Lakini ungelijieleza vizuri kuwa upo ofisi ipi ambayo ingelisaidia kupata ufumbuzi.

    Kwani hapa JF, viongozi wengi wanapitia kila siku kama wanavyokunywa chai au maji. Hivyo wakati mwingine tunaweza kulaumu Serikali kuwa haijatoa pesa za Mishahara kumbe kuna wajanja wachache wamezitia katika akaunti zao binafsi.

    Sasa weka wazi hiyo ofisi usiogope itakuwa rahisi kwa wahusika kugundua kama kuna mchezo hivyo kurekebisha.

    MIZAMBWA
    INANIMA SANA!!!
     
  4. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na bado, nyie watumishi wa serikali ndo wabishi wa mabadiliko, ngoja mnyoshwe kwanza
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    pesa tumepeleka kwenye kampeni zetu arumeru kura ya maoni tuu tulitumia 220m!jee uchaguzi tunahitaji 5bn kwa kampeni
     
  6. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Siku hizi lakini mishahara si inatoka hazina? Sasa unataka jamaa aseme anafanya kazi wapi ili mumfatilie ni nani? Kwanini wasifatilie wahusika hizo sekta za serikali ambazo hazijalipwa hadi leo kwanini hawajalipwa? Hameni huko serikalini wamefilisika tukiwaambia hamsikii kila siku.
     
  7. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Then tufanyaje mnafikir zile ngo tulizipenda kuzikimbilia achaneni na urojo wa serikali ooh security security mtalia
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Zitakuwa zimekwama bank, si unajua kuna zoezi la kuhakiki taarifa za customers?
     
  9. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Poleni watumishi wa serikali. Serikali imeshakopa sehemu zote na hivi sasa hawajui wakope wapi.

    Mkulo yeye ameshajilipa mshahara wake.
     
  10. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    tehee...tehee....si bora ww uankijiwe cha kulipwa mshahara wenzako hatujawahi kilipwa tunakalia vyeti tu
    lakini kwa kuwa wewe sio dactari goma wakufukuze na waajiri wengine
    pole sana mtu wangu yote maisha
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Du hadi tarehe 42 watu hamjavuta!!! Wengine tunajiandaa kuvuta mzigo wa March. Kweli ukimpa nchi mcheza ngoma nawe jiandae kuwa mcheza ngoma
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mungu wangu Liepushie mbali balaa linalotunyemelea Tanzania hii ni balaa siku 12? mwingine alikua na dola 4000 hotelini na vitu kibao vya thamani hii nayo watumishi wa serikali mnataka tutumie maneno gani ili mtuelewe kwamba tunaongozwa na wasiojua uongozi? jamani jiandikisheni kwa wingi kisha tuzilinde kura zetu tuwang'oe hawa ccm
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ni ATM yako tu ndo imeshindwa ku-download hela.
    Mbona mi nimepata?
     
  14. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka unafanya kazi katika serikali gani? au KENYA maana sisi wafanyakazi wa serikali tulilipwa zamani ha tumeshaanza kukopa.., au unazungumzia mshahara wa march? utakuwa bado mkuu!
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwenu wapi? Muongo utamjua tu , hasemi exactly anachotaka kusema. Sema idara fulani ili uumbuke kwa sababu majibu utayapata humu humu ulivyo na husuda ndugu yangu na sijui unaongopa ili iweje au hilo na wakuu wako wanalitaka kwa ajili kuongeza nguvu kule Arumeru nini?
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu sasa ni unafiki, kama ni ukweli ungetaja unafanya kazi ofisi gani ya serikali. Au umeshanywe zimekwisha harafu unaleta uzushi hapa?
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamaa ongo kweli hili. Wewe labda unataka mshahara wa mwezi ujao, kama ni hivyo hiyo bado, inabidi usubiri.
     
  18. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hizi taarifa zinanichanganya sasa,mwingine juzi kaniambia wanajeshi wa kawaida hawajalipwa,eti walivyokuwa wakienda bank,wanakuta wameingiziwa 500/=,wakiuliza wanaambiwa kuwa kunatatizo kwenye DATA BASE,hivyo hawatalipwa mwezi huu na ujao,kwani zoezi hilo litachukua muda , na kuanza kulipwa manually ndio itakua tatizo kubwa zaidi.Ila wanadai wale viongozi wao wa juu washalipwa ,ila wakiuliza kwa nini wanadai wao ni VIP hivyo wanatumia system tofauti.
    Pengine inabidi kulichukulia suala hili kwa uzito zaidi sasa,maana mie naona kama utani vile.
     
  19. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hayuko peke yake mie leo kuna mfanyakazi wa IFM amenieleza hawajalipwa mshahara hivyo ndio maana nawashauri hameni huko serikalini mnang'ang'ania nini shauri zenu
     
Loading...