Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

leo tar 15 october,siku muhimu sana.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sixgates, Oct 15, 2011.

  1. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wadau poleni kw harakati za maandaliz ya maandamano ya nchi nzima kupinga den la dowans,kwetu mabango tayar. .
    Namshukuru MUNGU mwingi wa rehema kwa kuniacha mpaka leo siku ya kuzaliwa. .kwangu ni neema tu. .pia nawapongez wote waliozaliwa siku ya leo!
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Happy birthday!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wewe unajitoa kwenye maandamano? Happy birthday
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,585
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Hakuna maandamano ni porojo tupu.
    .
    .
    .
    .
    .
    Happy Birthday ndg.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hapy birthday
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Vielen gluck zum Geburstag!:photo:
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Happy birthday!
     
  8. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Happi birthdate kaka!
     
  9. C

    Consultant JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,915
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Pamoja kiongozii!

    Nilzaliwa siku kama ya leo pia, miaka kadhaa iliyopita. Leo pia tunasherehekea Global Handwashing Day na theme ya mwaka huu ni '' Clean Hands saves Life''
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hepi besdei to yuu, hau oldi a yuu?
     
  11. c

    chief72 JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani wew mwaka karibia unaisha ndo ukazaliwa,ulikuwa wapi kuzaliwa mwezi wa kwanza?any way just a joke mkuu,Na uishi miaka mingi,happy Bth day
     
  12. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy birthdate Kamanda...
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Happy Birthday Mkuu...hongera kwa maandalizi ya mabango ya kupinga malipo fisadi kwa Dowans.
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Happy birthday mkuu
     
Loading...