Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo siku ya ukimwi duniani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Dec 1, 2009.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    naamini sote tunajua kuwa leo ndio siku ya ukimwi duniani.wana JF tumepima? tanzania bila ukimwi inawezekana? je tupo wazi kwa watoto,wadogo,vijana wetu kueleza kuhusu gonjwa hili hatari? au ndo tunajadili tu kuhusu dawa za kichina? tunasaidiaje kuondokana na hili tatizo?
    TUJADILI...
     
Loading...