Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

leo siku ya sita Hedaru hakuna umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wizzo, Mar 21, 2012.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kwa kweli tanesco hamtendi haki kwa watu wa hedaru mpaka makanya,umeme hakuna na wala hawajatoa taarifa na hatujui utarudi lini
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hata kwetu posta huku dar umeme ni strarehe.
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umeshapeleka malalamiko kwa diwani wako?
     
Loading...