Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo siku ya mlipakodi Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mkombozi, Dec 6, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu leo kulikua na kongamano la TRA la kuwatambua walipa kodi bota na nyingi.Ila sijabahatika kujua ni kampuni zipi zimepata tuzo hizo.Sherehe zimefanyika Movenpick/Serena hotel.Please mwenye data atumwagia kidogo
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TBL kama kawizzzzz
     
  3. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wengine Je??
     
  4. M

    MkuuMtarajiwa Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ya mlipa kodi inahazimishwa kwa sherehe inayofanyikia Movenpick/Serena hotel.....hakika ukistahajabu ya Musa utaona ya Firauni.

    Mtiririko huko hivi, ilianza Sheraton, Royal Pam, Movenpick na sasa ni Serena Hotel. Ubadirishaji wa haya majina umesemwa sana kuambatana na ukwepaji wa kodi na Leo tunawatunuku walipa kodi wazuri nchini kwa sherehe ndani ya hoteli inayoongoza ktk ulipaji wa kodi.

    Tanzania Nakupenda!!!
     
  5. M

    MkuuMtarajiwa Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ya mlipa kodi inahazimishwa kwa sherehe inayofanyikia Movenpick/Serena hotel.....hakika ukistahajabu ya Musa utaona ya Firauni.

    Mtiririko huko hivi, ilianza Sheraton, Royal Pam, Movenpick na sasa ni Serena Hotel. Ubadirishaji wa haya majina umesemwa sana kuambatana na ukwepaji wa kodi na Leo tunawatunuku walipa kodi wazuri nchini kwa sherehe ndani ya hoteli inayoongoza ktk ukwepaji wa kodi.

    Tanzania Nakupenda!!!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    kulipa kodi tanzania labda uwe kichaa maana haina manufaa kwa mlipaji
     
  7. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kodi yako wenzako wanalipana maposho ,badala ya shughuli za maendeleo
     
  8. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Nikiangalia Salary Slip,jinsi jamaa wanavyokata hela yangu nashikwa na hasira sana
     
Loading...