Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo Oktoba 07 ni siku ya kuzaliwa kwa Mhe. Rais Kikwete, chukua fursa hii kumwambia lolote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wild fauna, Oct 7, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Raisi wangu mpendwa nakutakia kila laheri katika siku hii ya leo.i wishing you a long life but short life in your administration
     
  2. A

    Abuu- Amin Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jakaya kikwete ZINDABAA, Dr. Slaa MAROKOO
     
  3. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia usiendekeze ushambenga ukasahau siku ya kuzaliwa mumeo
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapana bana, mi namtakia maisha marefu,afya njema na ikiwezekana katiba ibadlishwe haraka ili agombee tena na tena! kama hutaki lia!
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Heri ya siku ya kuzariwa ndugu,mheshmiwa,Dr JK Vasco da gama. Watanzania tunakupenda sana na maranyingi na sio leo tu huwa tuna kuombea afya na umri mrefu.
    Wasiwasi wangu na hisi wewe si kipenzi cha mungu tena kwani tulio wengi tumezidi kupoteza imani na kukata tamaa na utawala wako kwani Wenye nacho unazidi kuwaongezea na tusio nacho hiki chetu kidogo mnazidi kutunyang'anya. Ni hayo tu
     
  6. A

    Abuu- Amin Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabrook
     
  7. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa raisi leo tafrija yako ya kusherehekea kuzaliwa kwako unaenda fanyia nchi gani??
     
  8. A

    Abuu- Amin Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Somali Dhalasho wanaagsan
     
  9. r

    raymg JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba hata Jezi moja mkuru.......
     
  10. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh JK happy birthday! Wasamehe Madaktari na warudishie registration zao Please
     
  11. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,633
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Amwachie Nguza Viking na wanae pia namwombea awepo hadi 2015 ashuhudie CDM wanavyoiweka nchi kwenye mstari wa heshima na ustawi wa jamii.
     
  12. D

    Diga Diga Senior Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katimiza miaka mingapi Rais wetu kijana na "handsome"? Kama bado unabembea Canada kwenye mikokoteni inayovutwa na farasi basi nakutakia sikukuu njema huko uliko. Uwe na maisha marefu, ukoo wako bado unakuhitaji!
     
  13. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    SOURCE? Anyway--whatever the source of information. Happy birthday handsome!

    And then, on this very special day to you, this Highlander wants you to Know many of us Tanzanians love you very much--because you are one of us; and that when we say bad things about you, we do it NOT out of hate, but out of love of our nation. We want you to run this country as we want it run!

    Happy Birthday JK
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Happy birthday Jakaya Kikwete! Need to grow up
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Have a worst birthday ever ...
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Happy birthday baba rz1!. Long live uishuhudie ukombozi wa pili wa kweli wa mtanzania 2015 kupitia ama kwa mshirika wako el au kijana wako membe!..
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Dear Mr PRESIDENT, HAPPY BIRTHDAY.
    MBONA UMETUTOSA WAENDA KULA NA WACANADA SIR?
     
  18. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    HAPPY BIRTHDAY BABA RIZ1, Zaliwa upya kwa kuacha visasi na visirani, fungulia gazeti la mwanahalisi na warudishe kundini ambao hawakukuunga mkono 1995, wakina mashishanga et al!
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    MKUU PASCO,

    S i vyema kumuombea mwenzako kifo, I agree, lakini ni wangapi waliokufa either kwa maagizo yao kwa kwa udhaifu wao wa kushindwa kuwajibishana kwa manufaa ya UMMA?
     
  20. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Happy birth mh rais wa tanzania dr jakaya mrisho kikwete
     
Loading...