Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo nimewamisije?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Miwatamu, Oct 31, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Yaani hamwezi amini jinsi ambavyo imenuna leo tangu asubuhi umeme ulipokatika na sasa ndio kwanza umerudi dakika hii. Jamani wanajamvi mu wazima? Kama nanyi limewapata hili poleni! Lakini kubwa nilitaka kujua aliutangazia umauti wa muda uhai wake kisura Lara1 yu mzima na hasira za Boss wake zimeisha? Naomba anijuze au jirani yake.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Lkini c umenijibu? Nafurahi kukuona kam upo hai.
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Moderators please do the needful kwa kuhamishia kule kunakopaswa CC na siyo hapa jukwaa la siasa.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,403
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Mpigie kura yako lara 1
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...