Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo Nimetimiza post 3000...!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sizinga, Apr 4, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Duh tangu 2007 yaani leo ndo natimiza posts buku 3. Nimeona mengi sana tangia kitambo hicho cha JamboForums, nimesoma mada nyingi sana...God is always Great!!

    Tuko pamoja sana!!
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mazee hongera puliza basi mshumaa !
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    afadhali wewe, safi sana... kuna watu hapa anaingia january-february ana post 3000 tayari... sijui hawafanyi kazi zingine?
     
  4. M

    MalikwaMali Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Mkuu. Wewe ndio G.T. Kama aliyenitangulia kusema, kuna watu wamejiunga miezi miwili tu lakini wana post zaidi ya elfu tatu. Big up.
     
  5. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hongera mkuu!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,126
    Trophy Points: 280
    ok. Hongera. Uje kesho kijiweni uchukue zawadi yako.
     
  7. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera zako na sisi tuko NYUMA yako.
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    safi sana hongera, unaweza ukawa na post nyingi lkn hazina msingi.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sure man...am happy today!!

    Haya bana, I knw 1 day utatimiza tu...thanx!!

    Hahaaaahaa...kijiwe gani hicho?? najua itakuwa bia tu...lol
    Thanx mkuu...welcome
    Hahaaaa I knw those people..yaani we acha tu, nadhani wanakesha JF
    Hahaaaaa, ukute wana kazi bt wamekuwa addicted tu, so always time is money lakini member wa dizain hiyo..sijui tuwaweke kundi gani...! 1months post 4000+ lol
    Ngoja niuwashe kwanza, manake ulizimika


    Akhsanteni woooooote kwa ujumla!!
     
  10. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hiyo inawezekana sana ila je ni post zenye thamani? Mtu anaingia kwenye jukwaa la jokes kwa mfano. Akisoma joke nzuri anachangia kwa kuandika: teh teh teh kwi kwi kwi. Kamaliza hapo, na counter ya JF ina hesabu kwamba katoa post. Hapa simsemi Sizinga ila natoa tu mfano wa jinsi post zinavyohesabiwa hapa JF

    Kwa Sizinga nampa hongera sana maana kati ya hizo post anazosherehekea kuna moja niliipenda sana kwenye jukwaa la Science and tech gadgets.Hiyo post niliiweka kwenye HD yangu ili inisaidie mbele ya safari.
    Congrats Sizinga and happy easter!
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hongera mwana. Ni bora kuwa na post chache (ukilinganisha na muda) lakini zenye kujenga kuliko kuwa napost lukuki afu 95% ziwe utumbo.
    Keep the spirit up!
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  13. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ..ndo nn?
     
Loading...