Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo nimeonana na The Boss……………..!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, May 2, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni suriama aliyechanganya damu ya Kiholanzi na Kitanzania. Mama yake ni M-TZ na baba ni Mholanzi. Wakati anaripoti hapa kazini kwetu kama CEO wetu mpya akitokea nchini Uingereza yalipo makao makuu ya kampuni yetu nilikuwa nimesafiri kikazi na leo hii niliporipoti kazini ndio nimetambulishwa kwake rasmi. Nilipata muda wa kubadilishana naye mawazo kwa muda mfupi………..Kwa bahati mbaya hajui Kiswahili vizuri, lakini nimemuahidi kumfundisha lugha hiyo. Huyu atakuwa ndiye The Boss wetu mpya aliyekuja kuchukuwa nafasi ya Boss wetu aliyemaliza muda wake.................................
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hahahaha mwambie kuna kitu inaitwa jf,ajiunge.
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Nitaharibu kazi..........Sitaki hapa ofisini kwangu wajue mimi ni memba humu JF..............
    Kuna siku HR wetu aliniuliza kama ninaijua JF, niliruka kimanga ................ nikamuuliza hiyo ni software gani?
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    khe mzizi usijeleta uzi hapa wa kutedwa na suriama inavyoosha uneshamzikia au uongo?
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Keshanambia ana mchumbake huko Uingereza.............. Atakuwa anamtembelea kila mwaka kipindi cha Krismas.........
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Keshanambia ana mchumbake huko Uingereza.............. Atakuwa anamtembelea kila mwaka kipindi cha Krismas.......

    acha njanja yako fimbo yambali haiui nyoka af upime kwa maana hao mashori wa majuu hawaaminiki tusije tukapoteza kijana.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol
    Mwambie twamsalimu sana
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu Bishanga! Sijakuelewa, ajiunge kivipi ? Mbona mtoa mada hajatutambulisha kama alikua amekatika ?
    (nite jokes)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nilijua TB wa jf!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    nitabadili id soon lol
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    please don't.

     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    suriama ndo chotara? Kweli kiswahili kigumu!
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du! mie nilidhani Mtambuzi amekutana face to face na The Boss wetu wa humu JF? kumbe ..........LOL!

     
  14. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Asi don't nini we do it bwana tena badili na ofisi kashanisumbua kweli kila saa anakuja kukuulizia hadi nashindwa kufanya shughuli zangu hapo utakuwa umempa ban ya ofisi
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Sikuwezi kwa nahau..........!
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    kwani The Boss ni jina la mtu au cheo chake.........?
     
  17. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ni software inayomtatiza Gertrude lwakatare!
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na ratiba ya kurudi hm ikibadilika tu namwambia mama kuhusu huyo Suriama wako!
    Maana wewe mzee hata hueleweki!
     
  20. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kweli bana, maana niliposoma title ya thread nilijua ni The Boss wa JF. Mtambuzi naye hakushtuka hata kidogo!
     
Loading...