Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo nimefunga biashara ya mtu ya Magazeti

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Jul 29, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kijana mmoja aliyekuwa anauza magazeti ya siku ya leo tarehe 29.07.2012,alijikuta akilazimika kurudi nyumbani mapema baada ya kujikuta akiniuzia magazeti yote mimi
    PICT0009.JPG PICT0009.JPG
    Baadhi ya magazeti hayo,mengine yanaendelea kulia na kushoto.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya magazeti ya elfu 7 ndo yamrudishe nyumbani?
    acha utoto
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hutaki unaacha,umekunywa panadol lkn?...nina uhakika wewe ni mmoja kati ya wale mliojeruhi mioyo yenu kwa maumivu,kunywa panadol pumzika Mwana
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,004
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Nasikia Yanga Ilishinda KWa Taabu Sana
     
  5. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Labda nitaelewa baadae
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    acha mjipooze maada zile tano mtungi siyo mchezo sijui mtazilipa lini halafu mnamzo msujudi fisadi manji atakiwaambia kuinama mtainama..
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwenye siasa mitusi hata hapa kwenye sports hayo hayo? Utakuwa una matatizo sana ndugu.
     
  8. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    acha aibe kwani sisi tunafaidi nini siku zote, kikubwa ni ushindi tu!! ndio raha yetu!!!!!!!!!!!!!!mtajijuuuu
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yanga wanamichezo bwana , unakumbuka nyie mkistukia kupigwa nyingi mnakimbia half time hamrudigi,, mara mbili mmeikimbia yanga half time,. Pole sana na heli tunaompigia magoti jizi la mali ya umma manji kuliko nyie mnaokula rambirambi, nafkiri mnaombea afe mwingine mpate kula rambirambi tena
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Yanga daima mbele, nyuma mwisho. Mkuu hayo mayai ni ya nini? Nahisi siyo ya kuku vile.
     
  11. M

    MI6 Senior Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina swali hapa kuna ugomvi bila ubishi aiseee...
     
  12. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Safi sana homeboy, wasalimie WanaYanga huko Negezi, Kanawa, Ikonda, Wela, Uchunga, Mhunze hadi Kishapu. Yanga oyee! Mwenye chuki ajinyonge.
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    duh ! kumbe wewe ni mwana yanga mwenzangu? ila best tujipongeze kwa sana tu nawajua mahasimu wetu wanamtafuta mchawi wao ndo maana unawaona wanakuja na mitusi kwenye starehe lol! YANGA YANGA YANGA YANGA YANGA!
     
  14. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hakuna mtu mwizi kama Rage, alishanyea ndoo gerezani kwa ufisadi ndani ya FAT. Huyo Rage wenu amechangia nini Simba? Manji aliwahi kutoa Mil. 100 watu wakaingia Kirumba bure, huyu ni mpenzi wa kweli wa Yanga. Manji ana mali nyingi kuliko Yanga, sasa aibe nini? Rage hana mali kama Simba, sasa kwa nini asiibe?
     
  15. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wako kule Travertine wanatafuta mchawi.
     
  16. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini azam/simba walipokea magoli mawili kwa kwa furaha na amani
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usisahau alivokula rambirambi ya mafisango
     
  18. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Chifu, ebu tuambie mara ya mwisho Kandambili kuifunga Taifa Kubwa goli nyingi ni lini vile?!?!
    Maana hapo kwenye bold ni kama unawasema wazee wa Kandambili vile - hivi karibuni walivyokimbia pale CECAFA.
     
  19. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Chifu, wazee wa Kandambili mnapenda vya bure!!!! Ndiyo maana wengi wenu ni wapenzi wa chama DHAIFU - wazee wa ubwabwa na kanga.
     
  20. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bwana mkia siku ile cecafa ni nja zenu ziliwapeleka kumbuka wote hatuenda kwenye pre-match kufika sa7 ukafikiria tumbo lako mbio tukastuka upo uwanjani,. Lakini we ulipigwa3 first half second half ukaweka mpira kwapani, we kweli mtani mjanja
     
Loading...