Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo niko SERIOUS ....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtambuzi, Jun 15, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hii inapatikana maeneo ya BONYOKWA.......................!
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    ooops!!!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mara ya mwisho Mi kuingia hapa nikiwa na Tsh.550,000/ nilitoka na Tsh.2000/ ya Toyo tu!

    Hakianani sitoweka mguu tena pale!
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Tunaomba mchanganuo mkuu, maana hiyo pesa hata Kilimanjaro Kempiski humalizi.
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    LiverpoolFC Kweli wewe unapajua, Mimi niliwahi kukomeshwa wiki iliyopita, wenyewe wanapaita "Mwana Ukome"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Matola kwanza hakuna hoteli inayoitwa Kilimanjaro Kempiski.......
    Kama unataka kupata mchanganuo, nakuomba utie kwato mahali hapo hal;afu ndio uje kusimulia hapa...............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi nafahamu sana kama jina la Kempinski limebadilishwa ila wengi awako aware na mabadiliko hayo, point ni kwamba Kimara hakuna sehemu ya kutumia pesa hiyo, lete mchanganuo tuache porojo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Najua kuna mbwa watakuwa wanauzwa hapo....
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Matola uko na kampani ya watu 6, halafu kila mtu ana totoz kisha mnaagiza mbuzi mzima na hapo zinatembea Jack Daniel, Bierrr na Gin za kufa mtu, mzee laki tano haipindui
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    kama msikiti sio msikiti, kanisa sio kanisa
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mnawahonga mabarmaid, halafu mnatupa story za bunuwasi!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hehehe mdingi inaelekea uchunaji wa kichaga unaufahamu! Kuna mtu akikaa kwenye meza anachangia stori tu, mueleze Matola aelewe! Afu anawapigia na watu anawashawishi waje!
    Ila hii bar mbona imefanana na kwao marehemu Osama?
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Mwanangu King'asti , huyu Matola sijui anaishi kipande ipi hapa nchini, nakumbuka wakati naishi Mwananyamala miaka ya mwanzoni mwa 1990 , kulikuwa na eneo moja maarufu kwa kuuzwa Gongo aka Kachaso palibatizwa jina jipya la LAKI SI PESA, kuna jamaa alifika anga hizo na laki moja siku ya Ijumaa, mpaka Jumapili anaondoka hapo alikuwa amebakiza mia tano na ndio kwa mshangao akasema "jamani laki si pesa" na ndio mwanzo wa eneo hilo kubatizwa jina hilo. Jamaa alizungukwa na mabinti waliovaa kanga moja, zikawa zinamtoka tu....................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ni kama msikiti na huo waya ni wa yale maspika kwa ajili ya kuwakera watu alfajiri na wengine kupika cha asubuhi.
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Unaunalolitafuta mkuu, heshima kwa Imani za wenzio utaheshimika
     
Loading...