Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni Wizara ya Magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mbasajohn, Aug 1, 2011.

  1. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Magufuli amewasilisha bajeti ya wizara yake, naomba mwenye kopi yake aiweke hapa tuichambue.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    presentation yake ya powerpoint ilikuwa bomba kinoma jamaa yuko serious sema ilani ya ccm inamzuia kufika pale anapotaka!
     
  3. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du ametumia power point kwel magufur kboko! Na kuhusu kzpa rami sehem ambazo hazna na wale wenye nazo kama Kmanjaro.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi Waziri kivuli wa Wizara hii Bwana Machemli... mbona anachemsha sana haswa kwenye Mahesabu ya Million,Bilion na Trllioni??? Pia katika matumizi ya R na L...
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! Kumbe kutumia powe point nayo creditie? Sijui kwanini hawanipi huo uwaziri kumbe nitaosha kinoma. halafu ni Magufuri au Magufuli?
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wee hujui Mwenenacho ataongezewa!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
    &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
    amefanya kisomi zaidi sijawahi ona waziri akifanya hivyo ktk historia ya bunge chovu hili letu. mbona Zito alitumia ipad tukamfagilia sana tu, hata huyu anastahili pongezi! ile power point mjomba haikuwa ya hotuba yake yaani maneno, ilijaa ramani za mikoa na wilaya ikionesha barabara zilizojengwa zinazojengwa zilizo chini ya tanroads zinazotarajiwa kujengwa. ni ramani za wilaya zote mpaka vijijini huko so utaona jamaa anavyokwenda kwa data. though yupo magamba chama cha mafisadi peke yake kajitahidi.
     
  8. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Alikuwa mkurufunzi na PhD Holder hivyo PPT siyo tatizo. Tatizo ni kwa Prof. Maji marefu na wenzake kuelewa anawezadhani ni uchawi fulani ama TV!!! hehehehehehee
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hiki ndicho hakipendi Kkikwete, Magufuri haoni kama creativity yake inawa-Outsmart wenzake ikiwemo na boss wake
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Atueleze kipi kimemfanya apate kigugumizi kuvuja jengo la TANESCO Ubungo na mengineyo kupisha ujenzi wa barabara ya magari yaendeyo kwa kasi?
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,045
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    huyu ndiye anafaa kuwa rais maana anatumia ubongo,si kama magamba ni bongo lala
     
  12. t

    taita Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini mbona powerpoint yake haina maana kama barabara za ubungo na kinyerezi amekula hela hizo na sasa ni barabara za bagamoyo tu ndiyo zinasimamiwa na ambazo hazina tija kiuchumi
     
  13. t

    taita Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jinsia yake haina maana kwetu ila ina maana kwa ccm kwani wabunge wenyewe ni majinga kwani hata vitu vya maana wao ni kuzomea nawapa bigup chadema kwani wanaweza hata kuwa wabunge nchini marekani.namuunga mkono olesendeka bunge livunjwe turudi kwenye uchaguzi
     
  14. t

    taita Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana maana mnampa sifa za bure mbona upanuzi wa barabara ya ubungo hauongelei na vipi zile fedha zilitengwa za barabara ya kinyerezi hadi mbezi beach kupitia goba enzi za benny mkapa au kwa kuwa hakuna wakwere ndiyo maana amenuna
     
  15. B

    Bwana bonny Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    jamani hamkumbuki alivyopigwa stop na mtoto wa mkulima kule jimboni kwake, na bosi wake siku ile alipotembelea wizarani?
     
  16. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio kunaweza kuwa na mapungufu yanayosababswa na system lakn z guy is gd!
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Magufuri na mkubali....
     
  18. M

    Masuke JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Wasukuma hawana 'r' hivyo ni Magufuli.
     
  19. Chachata

    Chachata Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Magufuli akipewa nafasi anaweza akasimamia maamuzi yake. munaonaje? Mi nahisi baba RIDHIWANI anamchakachua kwenye maamzi
     
  20. M

    Mwenye Hasira Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ****** anamchukia Magufuli sababu ni wa ukweli huwa achakachui mambo. Mimi pia namkubali msukuma mwenzangu maana hana mchezo kwenye kazi bwana.
     
Loading...