Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni "Tell me day"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Soulbrother, Jan 18, 2010.

  1. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Marafiki, wasomi, wana jamii wenzangu na hata wapenzi wangu, leo ni World tell me day, hivyo basi naomba mniambie kila kitu, iwe siri au mambo ya kawaida. Yote nitayaweka moyoni (in confidence) hadi world tell them day. Ahsanteni
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Soulbrother hapa umeniacha kwenye mataa mie hata sielewi mwenzio naomba ka ufafanuzi kidogo!;)
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hatujakuelewa kabisa! Au unahamasisha watu kuwataja ''secret admirers'' wao hapa jamvini? :)
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    soul umenifurahisha so kwa kuwa leo ni tell me day kwa nini wakutell you wakati siku yako haijafika? let them tell me bana ah... unaniingilia!!
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pls tupe ufananuzi bana umetuacha njia panda
     
  6. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Leo ni siku ya kuniambia chochote kilicho moyoni mwako ma dear. Kina dada wengi wanapenda kulalamika "he never listens to me, haya leo nasikiliza, sema
     
  7. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kama Masaki una secret admirer, niambie... itabadi "our little secret
     
  8. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha ugomvi... wacha waniambie kwanza... baada ya kazi nitakutafuta... usihofu
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    MJ1, hiyo lugha imenistua kidogo (hapo kwenye RED)!!
     
  10. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hahahahahhaha that is you and your evil mind............ :)
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Ahsante mkuu kwa kunishushia kibano namna hiyo! Sasa kama lugha inanitatiza nisitafute ufafanuzi?

    Kuna jamaa yangu alipenda sana kutumia maneno haya "PEOPLE WE DIFFER"! Hata mimi naamini hivyo ndiyo maana kila mtu anawaza kivyake vyake. Hata hivyo usikonde, next time nitajitahidi kuwa na "angel mind"!
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    i knew it brodha hahahhaha
    yes ameniingilia........................katika ofice yangu!! LOL
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa ufafanuzi na nimekuminyia thanks hapo juu. Uchokozi mara nyingine unaruhusiwa ili watu wasichukie na kuzivunja screen zao (tusiwe serious muda wote jamani)!! Naomba turudi kwenye mada.

    Je huyu jamaa na wewe pia (kwani hii ndiyo ofisi yako), mnataka tuwambie nini na tuache nini?
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    DarkCity the day is Tell me day....... nambie chochote tu hata kama kuna uliyemwadimaya au kama unampango wa kugombea urais mwaka huu just tell me lol!!
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Sorry, bado naomba ufafanuzi. Mtoa mada anataka tumwambie kila kitu, eti atatutunzia siri. Hiyo inawezekana?

    Halafu tunawambia kwa PM au humu humu?
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hahahahhah he is trying to pull your leg bro wakati weye hudanganyiki wala huhadaiki. Its just a thread ya kuchangamsha akili (am not sure if its true a tell me day maana siku hizi kila siku ina-event hadi siku ya choo duniani )
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mimi mwaka huu nina mpango wa kuanzisha chama changu cha siasa! :)
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Nilitaka kujua nitampataje ili nimsimulie kasheshe yangu na my wife wangu usiku wa kuamkia leo.

    Hata hivyo hakuna neno. Ndiyo maana wengine bila kuchungulia jamvini maisha yanakuwa kama hayaendi. Keep us smiling ili tuongeze siku za kuishi!!:rolleyes:
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    DarkCity karibu
    Naona signature yako inawapatiliza wana, maovu ya baba zao!!
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hapana ndugu yangu. Inawaonya tu kukaa mbali na waovu hata kama ni baba au mama. Kwani ndege wasiofanana wanaweza kuishi kwenye tundu moja kweli?
     
Loading...