Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni siku yangu ya kuzaliwa,naishangaa sana siku ya leo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Aug 20, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naishangaa siku ya leo,Siku ambayo nilizaliwa.
    Leo naishanga kwa kua ni moja ya siku mbaya kwangu,siku ambayo Bibi yangu kipenzi anazikwa tena mimi nikiwa nimeshindwa kuhudhuria mazishi yake.

    Nakumbuka mara yw mwisho kuachana na bibi,nilikua na muaga,nikimuuliza nitakapo lejea ungependa nikuletee nini? alijibu kwa hudhuni sana akajibu acha tu mjukuu wangu kwani hutanikuta......,nikamuuliza sitakukuta utakuwa wapi? Bibi alijibu nitakuwa tayari Mungu kaishanichukua.

    Tarehe 20 aug,Bado naishangaa siku hii ya leo.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,077
    Likes Received: 2,344
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo nikupe happybirthday au pole?..

    Ila....Happybirthday mjuu wa bibi pia R.i.p bibi na pole pia.
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    hbd na pole kwa majonzi!
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani hapa nilipo nimevulugikiwa akili mkuu najiona sipo sawa kabisa
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    charminglady asikwambie mtu,leo nipo vibaya kuliko maelezo,najikuta nalia hovyo kila mara
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,166
    Trophy Points: 280
    Happy birthday and pole!
     
  7. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pole na happy birthday
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu, lakn kwann hukwenda kwny mazish?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana, usilie kwa uchungu, hakimu ni Mungu, na happy bday
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Extending my deeply sympathy and for another hand congra!
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    am in sad tranguility stuation sir!
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    charminglady huwezi amini aise! Economically niko vibaya huwezi amin,emu fikiria nimetoka kulipa rent,namambo kadhaa wakadha ambayo ni punde yametoka kugharimu pesa,kwakeli kipindi hiki sitaki madeni.alafu siunajua mambo ya vibarua vingine hivi,ukiomba ruhusa wanakwambia wao wanatambua mzazi,wakwe na watoto bas,ukisema ufanye ujanja utoroke,siku iz dunia kijiji inalik faster
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Umeshindwa kuhudhuria mazishi ya nyanya wako kwa sababu ya kushake bomboo.
    Full Stop.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    happy belated birthday...sa ulitakiwa uje hapa toka asubuhi unatujulisha jioni wakati siku ishaisha au ulikua unatunzwa leo na mamaa?? ndio umefunguliwa mlango wa chumba nini? :happy:
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    what? Madame B!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mr. Although their's no words can really help to ease the loss you bear, just know that you are very thought and prayer.
    Kisha jipe jibu kua a FLOWER (mean grand'ma) yatanyauka au sinyaa (kufa)
    But the SEED (mean Ruhazwe Jr) remain !
    To live in hearts we leave behind is not to die .
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    real mkuu,but hard time is hard time mkuu....ni sawa na mtu awe anamwamin sana mtu kama kakobe nk,akwambie chukua hii sumu unywe lakini tumeiombea ina full upako wala hauwezi kufa!unadhani itakuwa nyepes kunyweka?...the same to me,imekua ngumu kumeza japo nimeza kuweka kinywan
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ...we acha tu mkuu!...
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Happy birthday na pole sn,bibi apumzike kwa aman!
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Happy birthday R na pole kwa bibiyo..
     
Loading...