Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni Siku Ya Wazee Duniani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Oct 1, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Leo ni siku ya wazee duniani! Nawatakiwa wazee wote waliokula chuvi nyingi heri na fanaka katika siku hii yenu.
    [​IMG]
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyi siku zimekua nyingi kweli ...mwishowe itakuja na siku ya wapiga puny...eto
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pia ni siku ya pombe dunian - beer festival. Nenda leaders
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Happy wazee day!![​IMG]
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huko siko mkuu!
     
  6. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siku ya wazee,siku ya wakina mama,siku ya mikono,siku ya figo,siku ya matiti,siku ya wajinga nk.,mpaka mwishowe siku ya .....Jamaa wanatuzuga tu,wala hatujui kinachoendelea.Kazi kweli kweli.
     
Loading...