Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

leo ni siku ya wajinga lakini hii sio fair....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by audacious, Apr 1, 2012.

  1. a

    audacious Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wakuu haya ni ya kweli yametokea leo asubuhi,
    kuna rafiki yangu mmoja anampenda sana msichana mmoja hivi..na amekuwa akimueleza lakini yule mschana amekuwa akimkatalia na kusisitiza eti waendelee kuwa marafiki,wamekuwa marafiki kwa mwaka mmoja sasa.sasa leo asubihi mida ya saa3 akanipigia cmu kunieleza kilichomkuta kwakweli alikuwa amenyongonyea sana. nikamuliza tataizo nini? akasema leo alipoamka tu alikuta sms kutoka kwa huyo msichana akimueleza kuwa anampenda sana,waka chart kama dk10 then akashangaa anpigiwa cmu na huyo msichana anamwambia..john leo ni cku ya wajinga so nilikuwa nakutania...jamaa imemuuma sana anasema kamuharibia cku yake.so alinipigia cmu kuniomba ushauri kama alichokifanya huyu demu ni sahii au sio na achukue hatua gani juu ya hili swala coz limemuumiza sana.tusaidiane ktk ushauri wana jf.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Nashauri ikifika saa sita, thread za kipuuzi zipigwe stop mara moja!! Au ziunganishwe zote!!
     
  3. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Dawa ni kutoamini au kutofwatilia threads zozote leo hadi siku iishe!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,838
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ana umri gani huyo rafiki yako?
     
  5. a

    audacious Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    umri wake ni 28
     
  6. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mademu wote hawa kwa nini ababaike na huyo? Mwambie aache ufala!
     
  7. a

    audacious Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wa-ukenyege kwani hii thread ni ya kipuuzi,mbona cjakusoma
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini hii ipo tofauti kidogo.
     
  9. a

    audacious Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    umri wake ni 28 senetot
     
  10. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,324
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Soko huria siku hizi, kwa nini anaishi kwa mastress hivyo. Mbona supply ni kubwa sana kuliko demand
     
  11. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naye amwambie huyu dem kuwa alikua anamtania hata hivyo hamzimiki wala nini na alikua anafikiria ni jinsi gani anaeza mpiga kibuti"
     
  12. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi kumbe bado kuna watu wanaumizwa na mademu wanaowakataa,!!mi nlishaachaga loooooooooongi
     
  13. K

    Konya JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyo jamaa nae life span zenyewe zinasheki ongeza na mastress tena mmh waendelee kuwa marafiki tu bana au kama vp amkaushie
     
  14. a

    audacious Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hahahaha..sasa hapo si atakuwa ameharibu kabisa sababu bado anampenda.
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ebo! Ushauri wa nini tena ilhali mlimbwende keshamuweka jamaa
    kwenye daraja la wajinga wenye siku yao?
     
Loading...