Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni siku ya ulevi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunango, May 1, 2009.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ..........................................................................................umelewa wewe?
    Wafanyakazi daima ni walevi
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe Kibs hivi ndo nini? Weekend imeanza au?
     
  3. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unauhakika na unachokiandika? nashawishika kua umelewa! Mods tafadhali toa hii hapa sio mahali pake na pengine haina hata jukwaa inalofaa kukaa ifute kabisa!
     
Loading...