Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni Siku ya Ukimwi Duniani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Utingo, Dec 1, 2010.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    SALA YA SIKU YA UKIMWI DUNIANI

    Mungu Baba Yetu

    Katika siku hii ya UKIMWI Duniani tunakuja kwako na kila kitu kinacho tuponda ponda na kutusukuma

    Tunakuomba:
    Uwe pamoja na wanao na binti wote wanaoishi na VVU na UKIMWI.
    Watoto wamekuwa yatima, wanawake wamekuwa wajane.
    Vizazi vinatoweka. Mungu, utupe nguvu ya kukabili wimbi la UKIMWI katika
    upana na ukubwa wake.

    Tuinue juu ili tuweze kwenda ulimwenguni na kupambana dhidi ya UKIMWI
    na ubaguzi na unyanyapaa wenye jeuri kubwa kwa wale walioathirika.

    Tusaidie kukabiliana na kujitangazia haki kwetu binafsi na mawazo yetu yasiyo sahihi kuhusu VVU na wale walioambukizwa.

    Fungua mioyo yetu kwa ajili ya mabadiliko na upatanisho. Katika wema wako Mungu wape mapumziko wale waliofariki kutokana na Ukimwi, na wale wanaoishi na na VVU.

    Amina.
     
Loading...