Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni siku ya uhuru wa vyombo vya Habari Duniani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, May 3, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa hapa bongo siku hii itaazimishwa Jijijini Dar ambapo pamoja na mambo mengine zitatolewa tuzo kwa waandishi waliofanya vizuri kwa mwaka 2010

    Kwa maoni yangu uhuru wa habari tanzania upo ila kuna mambo kadhaa yanayominya uhuru wa habari mfano sheria ya magazeti inayompa uwezo waziri wa kufungia gazeti lolote na muda wowote akijiridhisha kuwa limekiuka tartibu za nchi.

    na kutoa michango,maoni JF ni uhuru wa maoni kwani nchi nyingine kama Rwanda,burundi,uganda nk ni vigumu kidogo

    Sikuuu OYEEEEEEE

    M.Byabato
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwandishi bora wa mwaka ni kati ya hawa

    1.Angello Mwoleka -Star TV
    2.Masoud Masoud -TBC1
    3.Orton Kiishweko -Daily News
    4.Grace Kiondo -Zenj FM
    5.Dorcas Raymos- Channel ten
    6.Martin Kuhanga - Radio Tumaini
    Ni kwa mjibu wa website ya MCT na atatanagzwa leo saa 11:30 Mlimani City
     
Loading...