Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni siku ya mwisho kujiandikisha kupiga kura chaguzi ndogo-serikali za mitaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Teamo, Oct 10, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama wewe ni mtanzania,na upo tanzania kwa sasa,na una elimu nzuri kabisa ya uraia basi leo ndio siku ya mwisho kabisa ya kuhitimisha zoezi hili

    Naamini kabisa mabadiliko ambayo kila mtanzania analilia yanaweza kuwa rahisi zaidi kama tutaanzia huku chini kabisa.

    Chonde chonde wanandugu,wakuu,waheshimiwa naomba tukajiandikishe tuachane na blah blah
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa sina rekodi ya kumchagua kiongozi yoyote (wote niliowapigia kura hawajawahi kushinda), wakati nyie mnajiandikisha / mnapiga kura mi ntakuwa nakunywa serengeti ya baridi.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Big-up master!

    Ni kweli kabisa, mimi mwenyewe ndo napitiapitia threads zenu kidogo hapa, then saa 8 ndo natoka nikajiandikishe.

    Good Alert!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahah!shemasi naomba uni pm unipe namba zako nitakutafuta ''kwa ajili ya hiyo zoezi'',

    ila ukajiandikishe shemasi
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    safi!
    tuko pamoja

    elimu ya uraia naona imekaa hapo

    tunahitaji watanzania kama wewe walau kwa asilimia 40 tu ya jumla yetu
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160


    Basi JF hapakufai Chrispin!

    Kama Mzalendo kama wewe unakata tamaa sasa hivi tutafika kweli?

    Au ndo na wewe unataka kwenda Botswana kubeba maboxi?

    Futa kauli hiyo mzee, sio ya calibre yako...au unataka kuprove kwamba wewe ndo full-wa-mambo-yetu-yale....Geoff mwenyewe atakucheka, japo ni Kigogo wa hizo ishu!... lol!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Was just kidding katekista, nilishajiandikisha siku nyiingi tayari kuitoa CCM madarakani. hahahaha! Leo mchungaji amepitiwa na mwanakondoo.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Binamu naumia sana napopiga kura halafu nayempigia anshindwa kwenye ushindi wa kupanga mezani. Thats why naprefer zaidi chupa ya bia kuliko karatasi ya kura.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahah!
    kwenye hiyo red part umemgusa vilivyo shemasi.

    hapo pengine naona umetumia lugha ya kificho zaidi
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Ameamua kuzisemea fani za wana wa Mungu kwa woga. Ameogopa hasira za maombi zisije zikamwangukia. Rudi nyuma shetani.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ngoja mchungaji aamke!atajua yeye namna ya kuongea nae
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anayeteseka na nguvu za maombi ni JK bana! Si unayajua yaliyompata Mwanza?

    Mtu kama mimi hadi muda huu nimefunga kwa maombi!

    Na hapo kwenye kijani, kumbuka katika Biblia aliyeambiwa hivyo ni Petro, lakini mwisho wa siku ndiye aliyekabidhiwa ufunguo wa Kanisa!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Inaelekea malisho ya kondoo wa jana yalipatikana kwa shida sana. Vinginevyo alikuwa na mwanakondoo mwenye mapepo, alyehitaji maombi ya muda mrefu
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi naamini ALIKOSA KABISA MALISHO
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Katekista bado hajakupa nafasi kanisani. Anza kuapply mapema nafasi zimebaki chache. Hivi JK alianguka kwa nguvu za maombi au uchovu? Manake wanasema alizidiwa na kazi nyingi bila mapumziko, na katika safari hizo hakuambatana na my waifu wake. Nasikia yule ni mtaalam wa yale mambo, kamwanzishia mama WAMA ili awe bize na vitripu vya vijijini then mzee mzima anakuwa huru.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Lol! Hapo katekista umesema jambo. Mchungaji akikosa malisho, katekista atayapatia wapi?
     
  17. 1

    1954 JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2009
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 3,968
    Likes Received: 1,884
    Trophy Points: 280
    Mimi sijiandikishi kwani nimechoka na wanasiasa. Uchaguzi wa serikali za mitaa hautanisaidia mimi. Nyie nendeni mkapige kura, mimi siendi. Najua hata nisipopiga kura hakuna kitakachoharibika.
     
Loading...