Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni siku ya mkesha wa Arobaini ya kifo cha mke wa KakaKiiza...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Oct 13, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kama mnakumbuka mwana JF mwenzetu KakaKiiza alimpoteza mkewe hapo mnamo Agosti 31, 2012 siku ya Ijumaa.
    Leo hii kutakuw ana mkesha wa Arobaini tangu msiba huo utkee na watu watakutana Tageta kwa Majura pale ulipokuwepo msiba kwa ajili ya mkesha na kesho misa itafanyika katika kanisa la Roma Tegeta.

    Tuungane na mwenzetu katika shughuli hiyo ya misa ya kumuombea mkewe.

    Kwa yule ambaye hakupata taarifa za msiba huu, anaweza kufungua link hii ili kujikumbusha.....

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/317928-ulikuwa-ni-msiba-mzito-kwa-kakakiiza.html

    Nawasilisha.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,895
    Likes Received: 5,323
    Trophy Points: 280
    Pole yake mungu azidi kumtangulia!
     
  3. L

    Lady G JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole kakakiiza
     
  4. Gunda66

    Gunda66 JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 490
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru sana Mtambuzi kwa kutukumbusha juu ya jambo hili :poa
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa, naomba nifikishie pole.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,277
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Pole sana KakaKiiza!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Pole tena kakakiiza. Mungu awajalie rehema na huruma yake katika kulibeba hili. Jipe moyo mkuu, tumaini lako ni juu.
     
  8. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja ndugu! Kwa mapenzi ya Muumba yatupasa kushukuru kila jambo atutendealo.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    pole tena mkuu Mungu akutangulie katika yaliyo baki.
     
  10. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Pole Kakakiiza, mungu amwangazie mpendwa wako nuru ya milele
     
  11. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole kaka kaiza Mungu azidi kukutia nguvu,wachache bila shaka watatuwakilisha vema kwenye hiyo ibada!
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    pamoja sana mkuu KakaKiiza...kwa kuwa mimi nipo mbali na eneo la tukio, sitoweza kuhudhuria katika ibada hiyo na badala yake nitamkumbuka katika sala zangu huku huku niliko...Mungu ailaze roho ya mke wa KakaKiiza mahali pema peponi. Amen.
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Duu karne hii bado kuna mambo ya arobaini tena kukesha!
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo unachoshangaa nini??au ni mwelekeo wa jina lako?Maana kama wewe unamila za kizungu mbona hata wazungu wana Arobaini ila wewe ujui???
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    Poleni sana.
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Napend kutoa shukurani zangu za dhati kwenu nyote nawashukuruni na ninawakaribisha katika hii shughuli na asante Mtambuzi kwakuufikisha huu ujumbe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    niko nanyi katika sala,asante mtambuzi kwa kutukumbusha!
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mungu aendelee kumpumzisha mahali pema Mrs.Kiiza. Nitashiriki nanyi kimaombi, niko mbali!!
     
Loading...