Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni siku ya maadhimisho ya ukimwi duniani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHIPANJE, Dec 1, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu,siku hiyo imepangwa maalamu kukumbushana namna inavyotupasa kukabiliana na janga hilo.
    Tanzania bila ukimwi inawezekana!
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nendeni mkapime mjue hali za afya yenu. Ili mjikinge na muwakinge wale mwapendao.
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ushauri!!
    Je wewe umepima???
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UTEPE MWEKUNDU MPAKA KWENYE NGUO ZA NDANI "MIMI NAJALI WEWE JE?". Tuchunge Afya zetu ndugu!
     
  5. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pima jua status yako,jilinde na toa elimu kwa mwingine.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, mnadhani mtaishi miaka 100?
    Sukari ya chai yenyewe hamna, bora nkajipotee mawazo ya njaa yangu kwa makamuzi
     
Loading...