Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni siku ya kupiga vita adhabu ya KIFO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 10, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya wadau hasa watu wa haki za binadamu kama vile LHRC wao wanasema hukumu ya KIFO haina nafasi kwa jamii ya sasa,,,,kwa sababu haizingatii utu wa binadamu,lakin pamoja na hayo kuna baadhi ya wadau wanasema hapana,hukumu au adhabu ya kifo inapaswa kuwa palepale hasa wale wa taasisi za kidini hususan dini ya kiislam,,,,,ikithibitika umeua basi itabidi uuawe maana kutoa roho ni jukumu la ALLAH,je wadau mnaonaje kuhusu hili????maana kwa tanzania watu weeengi wamehukumiwa kifo lakini hawajanyongwa,,,,hii nayo ni adhabu maana huwa wana'athirika kisaikolojia
    NAWASILISHA
     
Loading...