Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni siku ya kumshukuru mungu-

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by CHUAKACHARA, Apr 2, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    M leo siyo siku ya kushangilia ni siku ya kumshukuru Mungu kwa vile yupo nasi- CDM
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    leo mimi sijaenda job, NASHEREKEA USHINDI!.
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naam mkuu, nami nakuunga mkono.
    Ashukuriwe yeye atendaye zaidi ya tuombayo na tuwazayo!
     
  4. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Humu CCM wengi? Mbona leo hamna wachangiaji?
     
  5. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hawezi kuchangia waccm humu kwa sababu ana msiba mkubwa sana!!
     
Loading...