Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni siku ya kulia na kusaga meno kwa wanamtandao maslahi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Nov 24, 2010.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa yeyote yule ambaye amekuwa akifuatilia mwenendo wa siasa hapa nchini, atakubaliana nami ya kwamba baraza la mawaziri lililotangazwa hivi leo, limekuwa ni pigo kubwa kwa wanamtandao maslahi, kwani linaonekana kuathiri mkakati uliokuwa umesukwa na kambi hiyo kwa minajili ya kumsafishia njia Lowasa ya kwenda ikulu. Ingawaje bado ni mapema, kufuatia uteuzi wa baadhi ya waasimu wake katika baraza jipya la mawaziri, baadhi ya wadadisi wa mambo wameanza kujenga hisia ya kwamba, JK uenda akajitenga mbali na kambi ya Lowasa.
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mzee sita, mwakyembe, mwandosya, magufuli na wengineo, hapo mambo ni mazito sana
     
  3. W

    Watchman Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    too much rumous and speculations. Lowasa! My god, who is he. Let the guy alone...
     
  4. Joyum

    Joyum Senior Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I doupt!
     
  5. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    because he is a stupid man
     
  6. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani mwacheni mmaroroi wa watu!!!!!!!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    hataachwa mpaka anaingia kaburini.
     
Loading...