Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni Siku ya kukumbatiana Duniani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Omumura, Jan 21, 2010.

  1. O

    Omumura JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Je, hii siku ina umuhimu wowote?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Lakini hizi siku wengine hatujawahi kuzisikia ..so kila unayekutana nae mnakumbatiana eeeh??
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    First Lady 1, hata mie nimeisikia wameitangaza hii siku kupitia Clouds leo asubuhi, sijui maudhui yake yamekaaje vile! kama ni kila unayekutana naye, loh leo ipo kazi!
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wizi mtupu
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ati NINI?

    kukumbatiana!

    Tutaona mengi kabla ya mwisho dunia!

    Siku ya mtoto wa Africa
    Siku ya Ukimwi
    Siku ya akina mama
    Siku ya kucheka
    Siku ya kula
    Siku ya kuimba
    Siku ya nyumba ndogo
    Siku ya wahaya
    Siku ya makabila yote ya Tanzania
    Siku ya wanaume
    Siku ya machangudoa
    Siku ya...
    Siku ya ....
    Siku ya ....
    Mpaka
    Siku ya Kufa
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mpaka kufikia jioni tushanuka vikwapa na harufu zisizojulikana ...
     
  7. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi naona leo nikumbatiane na firstLady1! Sijui nitapigwa ngumi? Wenye wivu niwasikie hapa hapa. Ugomvi mie simo. Nakumbatiana tu halafu biashara inaishia hapo.

    Leka
     
  8. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hug na chinga mwenye viatu, hug na konda, hug na wabeba mizigo kariakoo, hug na maCD, hug na barmaid, hug na mademu njiani. Kazi ipo maana kila mtu amejipulizia pafyumu yake, sasa hiyo mixture ukifika nyumbani watoto watakukimbia
     
  9. Akami

    Akami Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ya kukumbatiana! Hata sipati picha,First Lady leo husitoke,maana watu wengine wanakumbatiana nusu saa nzima,jamani si siku ya kukumbatiana?

    Nadhani imesahaulika suku moja tu,Siku ya Mafisadi Tanzania.Alafu Baba Enock kwa kuwapendelea Wahaya,katika makabila zaidi ya 120 Tz umeona tu iwepo tu siku ya Wahaya tu,labada utwambie WHY siku ya wahaya tu,Actually and of course
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani hii imekaa vizuri nimeipenda na kwa kuanzia na wabuku firstlady na pearl nakumbatia weeeeeeee mpaka basi
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Lets hug our computers to express some love for all JF members
     
  12. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
  13. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kama utaona ni sahihi kufanya hivyo...
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Omba nisikutane na wewe nitakukumbatiaaaaaaaaaaaa
     
  15. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Drphone sasa wewe mchokozi. Mwenzio nilibook Firstlady1 tangu mapema, hafu unasema wewe utakumbatia sana wote wawili. Utaumia weweeee. Tugawane basi, niachie FirstLady1 kuwa muungwana. Tena wewe dr. Si unajua madr walivyo waungwana? Uliapa utakuwa muungwana mpaka kufa umesahau?

    Leka
     
  16. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    wewe usijaribu kumgusa first lady.

    tafuta mwingine wa kumkumbatia
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usikonde nitakupa ila kwa sekunde
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    weweeeeeeeee fita ni fita muraaaaaaaaaaaa
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeeeeeeh sikujua umesema unanikumbatia,haya moja....,mbili....tatuuuuuuuuu,shika kiuno changu na mimi nikushike nyuma ya shingo na mikono yoote miwili,alafu chumm,mwaaaaaaaaah
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani nasikiarahaaaaaaaaaaaaaaaa utamu rahaaaaaaaaaaaaaa utamu haya wenye wivu wajinyonge sasa mm kiulainiiiiiiiii yani anajoto tamu la wastani
     
Loading...