Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

leo ni siku ya J1-1 nimerudi na dawa ya @asprin

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gfsonwin, Jun 28, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wapenzi wa chit chat leo ndio miye kungwi wenu nimerudi na dawa ya kumtibia Asprin baada ya kukutwa na dhahama ya kukojoa dagaa baada ya kutoka na cacico na tego hili aliwekewa na Young_Master.

    kwa masharti ya dawa yenyewe yanipasa kumwomba ruhusa wa moyo wangu Kaizer ili nikawe tabibu kwa Asprin na kwakua hawez kabisa kutembea basi nitamfuata nyumbani kwake barabara ya 12.

    masharti ya dawa
    1) itabidi niipake kwenye utupu wangu kisha wewe uichukue humo kwa kutumia mshedede.
    2)kama ukiweza kunipandisha mizuka basi itabidi unipe dozi na iwe intensive dozi worth fulfilling
    3) Kaizer atakuwepo ili kama ukishindwa kazi amalizie
    4)unaruhusiwa kumleta moja ya vimada wako awe Yummy ama Badili taba lakini siyo cacico.
    kama umekubaliana na masharti haya please sign hii fomu hapa chini

    mimi..............................nakubaliana na na masharti haya kutoka kwa tabibu wa tego nililopata.
    sahihi............................tarehe............................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaaaa.....
    Hayo masharti kiboko
    wewe weka wazi kuwa Umamhitaji babu....
    wala si dawa hiyo.........
    Kua straight tu..........
    But you have made my day dada yangu a moyoni.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Deal Signed.

    Hommie Kaizer popote pale ulipo tafazali usikose. BADILI TABIA, Yummy na cacico nawaombeni radhi, sina budi kupata hii tiba muafaka. Tafazali Kongosho asipewe hii habari.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Inaelekea unajua kusoma katikati ya mistari. Usijali, akishindwa kunitibia ntahitaji tiba yako.
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii na form ya kujaza kabisa!!! gfsonwin umenichekesha! kha, hutaki mashahidi?? naomba akanywe mkuyati kwanza huyo babu Asprin! kumbe ndio maana simsomi ni madagaa hayo anakojoa?? lolest! pole mwaya, vingine vimesindikwa Asprin haviguswi kha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    gfsonwin naona unataka nikutengeneze wewe, mume wa mtu ni sumu ujueeee nimemruhusu Yummy na cacico tu kunisaidia kazi, angalia nitakuroga sehemu zinazofichwa na nguo nitazihamishia shavuni shauri yako....:mad::mad::mad::A S-eek:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tunakuombea tiba njema, upone ukojoe wazungu sasa badala ya dagaa mchele! lolest!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    @remmy bora umwambie, mume wangu mpaka cha asubuhi kanipa, kukojoa nimemsindikiza hakukojoa dagaa wala sato..... inabidi nimuundie tume huyu...




     
  9. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    gfsonwin nashukuru sana kwa kuntunuku hii stashahada muhimu sana.......nakuombea uweze kulitegua hiloo tego alilowekewa babu yetu Asprin
    Na Kaizer asipotosheka kwako mie ntakusaidia haina majortoooo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ila mumeo noumer! alinitegua kiuno mtoto wa mwenzie! nashukuru kipindi kile tiba ilikuwa bado ipo mahospitalini, sasa hivi cjui ningefanyaje! babu Asprin pamoja na yote, upo juu! kha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    Asprin my sweetpotato ndo mpango wako ulopanga na gfsonwin eeeeh? nakuchora tu hapa...



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa uwiiiiii,ni asubuhi njema
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    ndo maana nimeona bora niongeze ulinzi, nishashtuka si unaona gfsonwin ameanza kumzengea? au tumualike kwenye "foursome?"



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hii mechi si ya kukosa kushuhudia, naomba ipelekwe uwanja wa taifa.

    Ni mechi kati ya Englan na Spain sijui itakuwaje.


    Cheki babu asprin alivyofurahia, kameanza kupasha.

    Hommie Kaizer ushakuwa bushoke tena

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Foosam, mtu mwenyewe asprin??
    Na uzee huo itakuwa kama mmemteka na kumtupa msitu wa Mabwepande.

    BTW, fivesamu inahusu??
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaizer amenambia hatakuwepo so ameomba Asprin atakaposhindwa nimsaidie kumalizia kazi na kukufikisha Kibo na Mawenzi kulingana na matakwa yako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yaaani haya ndio masharti na maashahidi sitaki kabisaa ila tu huyu Asprin ayakubali manake Young_Master kamuweza kweli safarii hii hana hamu. mkuyati hauna dili hii ndio yanyewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Erickb52 usimsingizie, halafu weye nauona kama sharobaro fulani hutoniweza aisee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    4some ya nin? wengine wote ni waangaliizi tu manake shughuli yangu ni zaid ya hiyo ya 4some. asije nifia bure.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ya kwake iko juu???
    Una maanisha nini kusema yake iko juu??

    kama vile iko shingoni lol

     
Loading...