Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo Ni New Year; Birth Day Na Wedding Anniversary Yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Superman, Jan 1, 2011.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wanasema ni 3 in 1.

    Sijui ilitokea vipi hadi ikawa hivi. Ila 1st January kila mwaka ni:

    1. Siku ya Kwanza ya Mwaka Mpya
    2. Ni siku yangu ya Kuzaliwa
    3. Ni siku tuliyofunga ndoa na shemeji yenu.

    Nawatakia Wote Heri ya Mwaka Mpya yenye furaha tele na mapumziko mema pamoja na familia zenu.

    God Bless You All.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Mkuu wewe na wifi yangu

    Hii tarehe ya arusi alichagua wifi au ulidectate wewe?? Imekaa vere vere nimekukubali

    So wewe na Babu Bigi ni mapacha.....................Happy birthday, Happy Annivesary and Happy New Year
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haaaa haaaa Asante sana MJ1. Babu Big itabidi nimtafute. Alizaliwa 31st au 1st?

    Tarehe hii ilichaguliwa na wote ila pendekezo la wifi yenu. LOL

    Why think nilidictate jamani? hata hivyo tarehe si uchaguliwa kwa maafikiano? Ama?
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongereni sna enjoy siku yenu muhimu
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Asante sana MR. We real need these kind of wishes.

    Wish you a Prosperous New Year 2011 to you and the one u love most and least.
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera Kamanda
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Worry not Superman! salam kwa first lady
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Happy Birthmarrnew year!! LOL ubarikwe.
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Asante Kiongozi; tuko pamoja.
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haaa haaa FL bado kalala maana jana kanipeleka viwanja vingi hadi majogoo . . . Ni ushamba wangu huu ikawa shida tu . . .

    MPH; SL; L8 na kumalizia kwa JD MP. Ilikuwa balaa.
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Imekaa vizuri coz by default lazima Pilao liliwe hapa. Happy bdey, happy new year, happy hio ingine pia. But mbona hutukaribishi bana, matukio yote hayo washerehekea peke ako.
     
  12. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haaa haa Babu nimeupenda ubunifu wako . . . BIRTHMARRNEW . . . . LOL

    Wasaa ukipatikana nitakupigia Mkuu. Kuna issues za kuweka sawa.
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Good for both of u
    hope ur night was ******* pole kwa uchovu lol:whoo::whoo::whoo:msisahau kukandana viuno:whoo::whoo::whoo:
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh LD bana . . . hiyo nyingine ni ipi mbona unashindwa kuitaja? Kuna mushkeli?

    Karibu Sana Mkuu. Barabara zote leo Pugu Hills ama Mkuranga ama Lindi . . . . Haaa haaa kuna viota vya nguvu huko. karibu sana.
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Poor her unapata na muda wa kupiga simu :lalala::hurt::hurt::hurt:
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    The night was what???

    Kukandana viuno tumekwambia tunaumwa viuno? Tutake radhi tafadhali kabla hujapigwa ban . . . LOL

    Wewe mtoto . . . tuko jukwa la MMU si la MYK.
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Last warning . . . . Ivuga yupo?
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahahaha hiyo ingine bana acha nlitaka ni ku PM, kumbe umeoa bana. Nway msalimu huyo mother house.
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nahamu na Ban kweli kweli, kwani kuna ubaya kukandana?? haha haha halafu mapema yote hii badala ya kusherekea upo online:whoo::whoo::whoo::whoo:cool
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :banplease::banplease: Mpe wife haki yake bn hebu zima pc rudi kitandani wapi kitchen party za wababa:whoo::whoo:
     
Loading...