Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni miaka 48 ya Uhuru wa Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MdogoWenu, Dec 10, 2011.

  1. M

    MdogoWenu Senior Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Jana tumeadhimisha miaka 50 ya Uhuru wa TANGANYIKA.

    Kwa waingereza siku ya jana hata kama hawaadhimishi lakini wanakumbuka kuwa ni siku waliyokabidhi uhuru kwa nchi iliyoitwa TANGANYIKA miaka 50 iliyopita yaani December 09, 1961.

    Vivyo hivyo waingereza haohao wanakumbuka kwamba siku ya leo walikabidhi uhuru kwa nchi iliyoitwa ZANZIBAR miaka 48 iliyopita yaani December 10, 1963.
     
  2. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    zenj sio nchi
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,764
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Maadhimisho rasmi wapi ?
     
  4. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yatakua Muscat Oman
     
  5. King2

    King2 JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndo wanaazimisha kwa kuchoma makanisa?
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,764
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Utumwa namba moja ni kukana historia yako.
     
Loading...