Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni miaka 28 toka kifo cha Sokoine bado tunakukumbuka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchochezi, Apr 12, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Leo ni Kumbukumbu ya kifo cha Mpendwa wetu Waziri Mkuu Edward Sokoine kilichotokea Dumila mkoani Morogoro kwa ajali ya utata ya Gari. Je kizazi cha leo kinamuenzi vipi shujaa huyu? Na ukweli wa kifo chake haujajulikana tu?
     
Loading...