Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni miaka 28 toka kifo cha Sokoine bado tunakukumbuka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchochezi, Apr 12, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    habari wadau wa jamvi leo ni miaka 2b toka kifo cha mpendwa wetu Waziri Mkuu Edward Sokoine kilichotokana na ajali ya gari ya utata. Je Kizazi cha sasa kinamuenzi vipi shujaa wetu huyu? Hivi mpaka leo bado hatujajua kuhusu ukweli wa kifo chake?
    Nawasilisha!
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukweli wa kifo chake utasaidia nini kwa sasa? tunatakiwa kukumbuka mazuri yake ........ alikuwa ni jembe la kweli, msiba wake ulimtikisa sana Mwl Nyerere na watanzania wengine kwa ujumla watu
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    ila kujua kifo cha shujaa kama yeye ni muhimu kwa historia ya nchi yetu!
     
Loading...