Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni mechi kati ya man u vs fulham

Discussion in 'Sports' started by MULANGILA, Mar 26, 2012.

  1. M

    MULANGILA Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF, jioni ya leo kutakuwa na Mechi kati ya Man U ikipambana na timu ya Mwarabu,Fulham. Wana Man u tuiombee timu yetu ili tuzidi kuiacha Man City........NAWASILISHA
     
  2. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uzuri wa manu ni kwamba huwa hawafanyi makosa ya ovyo, fulham lazima wafe
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. w

    white wizard JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    leo inabidi man utd tufanye kweli,kwani stoke city juzi wame2saidia sana.
     
  5. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Naomba mungu MANU wafungwa 2-1
     
Loading...