Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni maadhimisho ya siku ya watu wanaoandika kwa kutumia mkono wa kushoto!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Aug 13, 2011.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tarehe 13 Agosti ni maadhimisho ya siku ya watu wanaondika kwa kutumia mkono wa kushoto (left handed). Siku hiyo ilianza kuadhimishwa miaka 35 iliyopita. Mwanzo wa siku hiyo ni unyanyapaa uliowakumba hawa wanaandika na kufanya kazi zao kwa kutumia mkono wa kushoto. Kuna watu maarufu duniani wanaotumia mkono wa kushoto kuandika kama vile Bill Clinton, Barack Obama, George Bush, snr na wengine wengi. My take: wazazi wenye watoto wanaondikia mkono wa kushoto msiwanyanyapae sio laana, au vinginevyo wengi wao huwa very bright! Source: BBC
     
  2. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ngoja nijipongeze mie for being left handed! Thnx mkuu!
     
  3. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,765
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    Am nt naturally left handed...bt i write wit it as perfect as wit a ryt hand...i learnt 2 do that a yr ago...do i qualify 2 celebrate 2??
     
  4. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,475
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    God bless us!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa
     
  6. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hongera my sweet daughter shazma today is ur day.may god bless u.live long dear
     
  7. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa. nakumbuka nilivyopata tabu pale kisutu secondary wakati wa somo la needle works. cherehani ilikua ya mkono halafu handle iko mkono wa kulia, halafu mwalimu hakuelewi. kwa kweli sitasahau.
     
  8. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    you have to be natural cause kila kitu unakua unafanya ki left. kama vile kula, kufua, kubeba vitu nk.
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kesho ni siku ya wanaotumia mkono wa kulia. Vipi hapo?
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ...Ni kwli hili tatizo lipo kuna baadhi ya wazazi au walezi wadhani mtoto akiwa left handed ni dosari. Mi nakumbuka nilipoanza std I nilikuwa natumia left kua ndika shangazi yangu niliyekuwa naishi nae alinikataza akidhani nafanya makusudi alipoonasibadiriki kilifata kichapo . Lakini ni uelewa finyu wa wale wazee. My daughter she's left handed kuandika and everything yuko vizuri sana class kwao.
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Aah kumbe leo siku yangu+ ngoja nitafute mahali wanapika kiti moto safi nijipongeze
    .
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Poa. Let's hope so!
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    I love mimi kwa kutumia mashoto hadi gari nalo ni left hand.rhaaa
     
  14. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhhh wabaguzi na left legged inakuwaje?, maana mi naandikia kulia lkn nachezea kushoto je ni extra ord.
     
  15. N

    Ndoano Senior Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    hapana waachie wenzako waliozaliwa hivyo.
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi naandika kwa mikono yote vizuri kabisa!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    oo my baby SHAZMA umebarikiwa sn kuandika na mkono wa kushoto km clinton, bush,obana naimani miaka ijayo utakua amiri jeshi mkuu wa TZ, may the LOARD BLESS YOU MY BABY
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ...haaaaah haaaaah haaaaaah...i like this ma shazma!
     
  19. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2014
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    God bless me Left handed
     
  20. g

    guasa JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2014
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 1,870
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    lefthended oyeee
     
Loading...