Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni leo huku kwetu Arusha (Mkutano wa CHADEMA)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bryleen, Aug 11, 2011.

  1. bryleen

    bryleen Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatimaye ule mkutano mkubwa na wa ukweli wa chama chetu cha Chadema utafanyika leo hapa a.town so hivyo jamani kaeni mkao wa kula natumai tutatoa kila tukio tutalileta hapa jamvini.peopleeeeeeeeeeeeeees

    KWA PICHA, Fuatilia hii thread - CHADEMA 'wauteka' mji wa Arusha
     
  2. l

    lunyiliko Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tumekusoma vizuri mkuu. Tunaomba mtujuze yote yatayojiri huko kupitia kwa makamanda wetu wapiganaji.

    Big up sana Chadema, my inborn party, chama ambacho hakina uhusiano na magamba.
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chama makini sana!
     
  4. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na sisi madiwani tuliofukuzwa chadema tutafanya mambo yafuatayo:
    1. tutakwenda mahakamani kupinga udikteta uliofanywa na viongozi wa chadema kutufukuza chaguo la wana Arusha

    2. tutaandaa mkutano mkubwa jijini arusha ili kujibu mapigo ya mkutano wa leo pia kuwaeleza wananchi kinaga ubaga nini kinaendelea ndani ya chadema, na mchakato wa uchaguzi ulivyoenda na maovu yanayofanywa na Lema kuhujumu Arusha
     
  5. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa kazi kubwa hiyo. Usijibu mapigo bali ueleze unachotaka kuwaambia wananchi.
     
  6. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tusubiri tuone..ukweli.
     
  7. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Makamanda wote wa A-town mtakaohudhururia kwenye mkutano natoa wito kwenu, tafadhali sana mtulie ili magamba wasijepata kisingizio kuwa taharifa za kiintelejensia zinabashiri kuwa mkutano wa CDM utahatarisha amani..
    Mapambano yanaendelea tuko pamoja mpaka kieleweke., kwa sababu Mungu siku zote amekuwa mtetezi kama Chadema walivyo.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mhakikishe FFU siku hiyo wako wa kutosha tena itabidi mkachukue CCP maana kibano mlicho koswakoswa juzi safari hii mtakipata tena nawashauli mfanyie kwenye uwanja wa Sheikh Amri Abeid ili polisi waweze kufanya kazi ya ulinzi kirahisi....
     
  9. T

    Tata JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    3. Kisha tutarudi kwenye chama chetu kipenzi CCM kwa mbwembwe
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkutano unaanza saa ngapi?
     
  11. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwisho wa chadema hauko mbali. wamewatoa hao madiwani kwa upanga na wao watatolewa kwa upanga. historia hujirudia.
     
  12. Imany John

    Imany John Verified User

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    chadema my party
    M proud of you!
     
  13. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,001
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Labda watakuja na jinsi gani walivyopokea mlungula uliowapelekea kushindwa kufuata maagizo ya ngazi ya juu, hawa majamaa ninachojua ni kifo cha mfa maji. Poleni Mallah na wenzako!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ushauri ulioenda shule huu! nashauri hao madiwani waombe na ulinzi binafsi mtaani.
     
  15. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,001
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Hizo ni kauli za kujifariji mwisho, ukitaka kujua mwisho wa jambo angali wafuasi wake wengi wana umri gani ndiyo uje na mchango wa mawazo mazuri.
     
  16. n

    nchasi JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Tunawasihi sana makamanda mtulie ili lengo litimie. Na kama wataanzisha fujo basi wawe ni wafuasi wa magamba na wakipate cha mtema kuni papo hapo. Najivunia and I'm proud 2 be CDM Affiliater.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Saa nane ila watu wameshaanza kujaa huko NMC...pamoja na kwamba leo hari ya hewa Arusha ni manyunyu...
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,079
    Likes Received: 3,627
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Huo mkutano madhumuni yake kujinadi kuomba kura uchaguliwe au unataka kujutia makosa yako, unacho cha kujifunza kwa methali (mfa maji haachi kutapata) kwishney
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hawa madiwani wakileta zao watoto wa unga ltd watawahamisha a,town
     
  20. N

    Ngoiya New Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wale waliobahatika kufika kwa mikutano ya jana dah inashangaza kupata tepu ya ................. akiongea na kigogo mmoja wa mahakama kutoa cort junction ili kuzuia baadhi ya mabo kujadiliwa kwa mkutano wa leo na hata kudiriki kusema kuwa atatoa kitu kidogo kuwalinda mabazazi wa rushwa we jongea kunako mkutano wa leo upate utamu
     
Loading...