Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni kuvunja Jungu... Utabiri wa hali ya mambo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jul 20, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kesho jumamosi mfungo unaanza, so leo ni kuvunja jungu.
    Bila shaka leo...
    • Gesti, na lodge zitajaa kabla ya saa 10 jioni (but zitakuwa wazi saa 4 usiku!)
    • Biashara ya kileo itachanganyia
    • Biashara ya ..ndom italipa
    • Biashara ya bodaboda jioni ya leo itakuwa bomba
    • Maeneo ya vichochoroni na makaburini leo pea pea zitaongezeka
    • Ukikatiza nyuma ya nyumba za kupanga tegemea makelele ya vitanda na miguno kila baada ya dirisha moja
    • Wababa wengi watachelewa kurudi nyumbani, na wakirudi watakuwa wanasinzia ovyo
    • Kina mama wengi watakuwa na 'matumbo ya kukata' na hawataruhusu 'kuguswa' na waume zao
    • Watoto wengi wa kike (16-26), wataomba ruhusa kwenda tuition, kumsalimia shangazi, au kwenye bethdei za marafiki zao, na wakurudi watawahi bafuni
    • Vijana wengi wa kiume wanaoishi kwa wazazi wao watachelewa kurudi hom, wakirudi wamelewa, na watakuwa wananukia

    Nawatakia Ramadhan karim, kuanzia kesho
     
  2. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umewagusa
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Napita......Ngoja niwasikie kwanza wenyewe...
     
  4. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu una PHD ya ufahamu wa uhalisia wa maisha ya bongo sana, good work!!

     
  5. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna kuvunja jungu ktk Uislam - ila kwa ujeuri wa binaadam hata apewe sheria za Mungu atazikana tu. E.g Padre Slaa alikuwa nahubiri kondoo zake wasivunje amri ya 6 Huku yeye ni Master wa kumega wake za watu. NARUDIA TENA UISLAM HAURUHUSU KUVUNJA JUNGU, ATAKAYE TENDA HAYO ULIYOYATAJA HAPO JUU ATALIPWA ACCORDING TO HAYO MATENDO.

    UBARIKIWE - RAMADHANI KAREEM.
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh.... Jamani hii research sijui umeifanyia wapi Tuko maana naona kama ina ka ukweli flani hivi.. Hahahaaa.. Umewachoma baadhi yao mkuu..Am sure sio wote wanaofanya hivi.. LOL..
     
  7. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    UMENENA KWELI. Ulipaswa utunikiwe PhD ya mwaka mmoja kama ya NCHIMBI
     
Loading...