Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni kiboko.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 5, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    YAANI ASUBUHI NDIO NIMEAMKA NA SINEMA YA DESPERADO YAKE ANTONIO BANDERAS NA SALMA HAYEK.
    :drum:
     

    Attached Files:

  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Umenikumbusha miaka ya zamani sana kaka.
    Nahisi hii ilikuwa kwenye miaka ya 1998 au 99
     
  3. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    well miliiona miaka ya 2000,kulikoni mkubwa asubuhi asubuhi na filamu? Au ndo kusema haufanyi kazi leo?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Usingizi ulikata kama saa tisa.
    Kisa... Nilikuwa naota niko na shemeji yako, kuja kutahamaki , niko peke yangu.
    Baada ya hapo nilienda kwenye library yangu na kuibua hii kitu
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo umejielezea vyema, mi nlidhani umeenda kwenu uchaggani kuhesabiwa
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    o k nimekusoma mkuu,kama vipi tafuta once upon a time in mexico imekaa kama muendelezo wa hiyo desperado na huyohuyo mtu mzima banderas. Kila la heri kiongozi.
     
Loading...