Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni Jumapili ya Matawi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dena Amsi, Apr 1, 2012.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Habari zenu. Napenda kuwatakia Jumapili njema ya matawi twendeni tukasherekee wapendwa. Muwe na siku njema tukijiandaa kwa pasaka. Mungu awabariki wote. Amen
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Ameen! Me ndo nawahi kanisani. Ubarikiwe pia DA.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ameen, sred hii imenisuta maana sijaenda kanisani kwa sababu ya mambo ya kidunia.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mtu mzima mwenzio nimekuelewa.!..
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    AMEEN kubwa!..
     
  6. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    pole dada, nimekuombea pia, ila uwe unaenda kanisani pia
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma Dena
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    amen!!!!!!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mbona leo sijakuona church? Umeingia misa ya ngapi?
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimeenda ya kwanza na ya pili....
    Ila nimechoka balaaa hadi nahisi kuumwa
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,793
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Ameen.
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dena asante kwa ujumbe wa Kiroho. Maandalizi mema ya PASAKA kwako pia. Endeleza matendo mema uliyoishi katika kipindi cha Kwaresma
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Amen, mimi nilikwenda misa ya tatu nikakuta matawi yamekwisha
    yote yaliishia misa ya pili wote tulio sali misa ya tatu tumeyakosa.
     
  14. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana D.A: Natumaini nawe pia ilikuwa njema kwako!
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,102
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Nimesali St Peter's Dar English mass( palm sunday) nimebarikiwa kweli...
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kongosho hii ni wiki takatifu kumbuka basi kufunga angalau kidogo sawa
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ungekuwa karibu ningekupa hata tawi moja maana mie nimesali Mass ya tatu ya kiswahili nilikuta meengi bado yanawasubir watu wa mass ya kiingilishi saa 5
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Asante barikiwa na wewe naendeleza matendo mema mpaka leo
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmh wewe mwongo wewe acha kamba zako utasalije misa mbili
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah, kufunga na uzee huu ntaweza kweli!!!
    Enzi za jumuiya ngokoro matope nilikuwa naweza
    Sasa hivi, siju, ntafunga vingine jamani lol.

     
Loading...