Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni birthday ya mtoto wa mkulima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Aug 12, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Anapoadhimisha siku yake ya kuzaliwa, anapaswa kushughulikia matatizo ya watoto wengi wanaokufa wakati wa kuzaliwa kutokana na huduma hafifu za mama wajawazito na watoto, pia gharama ambazo wajawazito hawapaswi kulipia
     
  2. The only

    The only JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Za leo waungwana jamvini ,leo nahoji hivi vitendo je vina paswa kuwepo kwenye bunge linaloamua hatima ya maisha ya watu waliloliweka wakiwa wanahitaji maslahi yao kwanza yapewe nafasi kabla ya wengine (wananchi ).

    1)Tarehe 12/08/2011 wabunge walimuimbia bungeni mizengo pinda wimbo wa happy birthday .

    2)mh komba kupiga usingizi bungeni

    ulalaji.jpeg

    3)kufukuza wabunge kwa kukosa nidhamu ambazo ni one side party

    fuku.jpg fuku.jpg




    fuku.jpg

    4) Masihara ya kuzidi mfano kutangaza kuunda kamati za ufundi , kuitana majina yasiyorasmi 'sugu' badala ya mh joseph mbilinyi mara tyson
    e.tc

    JE BUNGE HILI NI LILILOWEKWA KUTATUA HAYA ?

    AJIRA.jpeg

    TAFAKARI ?
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mengine yes. ila la akina lisu kupiga kelele ovyo ovyo bungeni, no please. acha watolewe tu.
     
Loading...