Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ndoa ya Dk. Slaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kageuka, Jul 21, 2012.

  1. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanabodi, nadhani wengi mtakumbuka kuwa taarifa za vyombo vya habari hasa magazeti zilitueleza kuwa ndoa ya Slaa na mchumba wake (Josephine) imepangwa kufanyika Julai 21, 2012 yaani leo hii Jumamosi huko Karatu. Lakini kulikuwa na uingiliaji wa Mhe. Rose Kamili (mke na mzazi mwenzake Dk. Slaa) ambaye alikwenda mahakamani. Lakini licha ya kwenda mahakamani kulikuwa na maelezo ndoa hiyo ni lazima ifanyike. Mwenye updates plse tuleteeni kuhusu kiongozi huyu ambaye tuliona watoto wake na Mhe. Rose wakitambulishwa bungeni wakati bajeti ya wizara ya kilimo ilipokuwa ikisomwa. Tupeni taarifa kuhusu Slaa.
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Imeishaisha.
     
  3. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Taarifa ya nini au roho inakuuma kusudi 2015 propaganda zenu ziishe kuwa hana mke.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    No need of updates, it's a personal or family issue.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    sasa uliazisha thread ili ukusanye umbeya? Haitangazwi na wameshafunga tokea saa kumi na moja asubuhi ili aweze kuwahi kwenye mkutano wa kuimarisha Chama subiri upate live updates za mkutano
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naona mtaji wa Mahimbo wa kujipatia kitu kidogo 2015 umeisha sasa...
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hii ni habari nzuri kama ungeipeleka jukwaa la celebrity,
    Hapa jukwaa la siasa si mahala pake
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Josephine ni mtoto wa mjini, hashindwi kitu. Kibabu lazima kiingie mkenge!
     
  9. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Harusi imeisha, tafuteni mengine ya kuzungumza. Mmeliwa.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Aisee wamekuachia lini tena? Kwakua tulisikia na wewe ulitekwa nyara!
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hayo ni mambo binafsi ya Dr slaa..hata akifunga ndoa mia hayatuhusu..sisi tunahitaji busara na uöngozi wake.NAKUHITAJI DR KAMARA WILBROD PETER
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    hakuna mtu anatarajia la maana toka kwako, JF nafikiri wanajuta sana kukupa nafasi hii, you are a disappointment to jamii forums!!
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Hiyo siyo ndoa (WEDDING) kama ambavyo wengi wanaita , lugha fasaha ya tukio la leo la Dr. Slaa na Josephine linaitwa kwa lugha ya wenzetu "THE SACRAMENTS OF HOLY MATRIMONY".
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Teh.ha ha ha ha ...angalia reputation yangu uicompee na yako.
     
  15. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kakojoe ulale wenzako wote wamelala
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nimekuja kumwish padre na dakt wa sheria za kanisa a happy marriage.
     
  17. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ha ha...nimeipenda hii
     
  18. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Rejao huwa unakimbia humu, we subiri tu.
     
  19. M

    MMASSY JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wewe ya kwako lini?
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mkuu umekosea, hii inaitwa marriage of convenience
     
Loading...