Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ndiyo Tarehe waliotuahidi helsb ya kukata rufaa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Makbel, Oct 1, 2012.

  1. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau Bodi ya mikopo kwenye matangazo yao pale ofisini walisema siku ya leo tarehe 1 October wataweka maelezo jinsi ya kukata rufaa kwa waliokosa mikopo. Lakini mpaka muda huu kwenye tovuti yao hakuna jipya lolote. Je, tufanye njia gani ili tukate hiyo rufaa?
     
  2. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama unahisi umeonewa nenda mahakamani
     
  3. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndugu yangu unapaswa kuwa na uvumilivu kwa sababu leo haijaisha usitoe lawam pasipo kuwa mchambuzi wa kina kwa kila ukitacho kufanya maana haya mambo yana milolongo yake mkuu

     
  4. dionece

    dionece Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa kutukumbusha sasa mchakato uko vipi au tunaenda bodi
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Huyu mwenzako analeta jambo la msingi ,wewe unamdhihaki. Amekosa mkopo, meaning kama yuko kama mimi hakuna shule hapo. Acha dhihaka kwa mambo ya msingi. Mpe ushauri au nyamaza tu.
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mh.....
     
  7. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tahaira si mpaka uokote makopo!
     
  8. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kaka wengine wana matatizo ya akili humu. Twende nao taratibu!
     
  9. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu unanitafutia ban km huna la maana kaa kimya
     
  10. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    waswahili wanasema busara ni kukaa kimya
     
  11. k

    kigoma ndio kwetu New Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya bana kawaida ya binadam hua hatukumbuki nyuma leo kutu watu wanatoa kauli za ajabu sna kisa wao wamepata loan!!! ushauri kwa wenzangu km loan imekosekana na uwezo wa home ni km wa kwangu yaani tiamaji tiaji airisha mwaka tuuu!!! vyuo vpo!!!
     
Loading...