Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ndio leo VINEGA Vs CLOUDS

Discussion in 'Entertainment' started by Jidundufila, Nov 26, 2011.

  1. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu watanzania wa kweli. Jana nimewasikiliza vinega kupitia FNL kusema ukweli wamenigusa sana nusura nitoe chozi jinsi wasanii wa bongo wanavyodhulumiwa. Mi mwenzenu leo mapemaaa naenda kuwaunga mkono hawa ndugu ni kweli wanalenga kumwinua mtanzania nakusihi usikose twende ustawi wa jamii ndugu.
     
  2. K

    KAMALELA Senior Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tuko pamoja JIDUNDUFILA wamenyonywa sana kwa muda Muda mrefu, Sugu ameingia pale kuwakomboa... kama unakumbuka kuna wasanii kibao walitupwa nje Eti kwasababu walikuwa hawafuati masharti ya Wanyonyaji (CLOUDS FM) kifo chao ni leo... kama umeisikiliza hii Radio sasahivi wameanza kupiga nyimbo za wanamuziki wote waliowatama na wanawataka kwenye onyesho leo, its one step ahead, together we need to support them. Kinachonisikitisha ni maafisa masoko wetu kukataa kudhamini onyesho la wazawa na kukubali kudhamini onyesho la watu wa nje!
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    SOME of us,physical presence is not possible,but tutakuwa nanyi in prayers,that this historical day ends in success-lets hope its the beginning whereby Tanzanian artists can stand tall and get their rights. Tunaomba mtaokuwepo mtupe updates
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Tusichelewe kwenda kuaga sura ya mwisho.
    [​IMG]
     
  5. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kiukweli ukombozi umepatikana utake usitake cos clous imewachimbua kina afande sele,GWM,Gangwe mob,solid ground family,Jmo walikuwa hawasikiki but tangu wiki inayoisha wameanza kuckika huu ni ukombozi tosha,big up vinega,jana anahojiwa afande sele anakili wanatakiwa wasamehe na anakili wananyonywa ktk ukombozi huwa na watu wachache hao kina sele ni wasaliti ila kuna kitu watajifunza,suport kwa vinega
     
  6. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mabaga fresh, suma g, sogy dogy, zay b, sister p. Wote hawa walipotezewa na mafisadi wa mziki.
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kila kitu kina mwisho.
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lazima leo kinukishwe mkuu Vinega big up...........:poa
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Clouds imeleta mamluki, tena mamluki wenyewe ni mateja na wamefulia ki muziki.
    Sugu na Vinega lazima wachukue point zote tatu.
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wasanii wa Bongo ni njaa na ukosefu wa elimu ndio unaowasumbua
     
  11. Luther3

    Luther3 Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana.respect kwa vinega
     
  12. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mabaga fresh, suma g, sogy dogy, zay b, sister p..............Hawa wana nyimbo gani mpya? au wanaenda kuimba yale matusi kwa kushirikiana na mkuu wa sugu? Mtu kama Soggy ataimba nini sasa zaidi ya ule wimbo wake wa soggy mhaya sijui?> watu wanataka radha...zaby b alikosa ubunifu ndio maana soki likamtoa lenyewe sio clouds.. Nguvu nyingi sana...watu wanaenda kushangaa nini pale sasa wakti wadada wanamziki kama hao sijui kama bado wana pumzi ya kukimbizana na vijana wa sasa...
     
  13. b

    bpouz Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaongea nini ww buswela upupu mtupu au umenunuliwa na basha wako ruge ruge anaweza knunua mijitu km nyie but awez kukunua haki ya mtu ndo maana leo arobain yake imefika vinega leo wanawafunika vbya hao mashoga
     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Frustration zitakumaliza kijana...watch ur language....jibu kwa hoja...
     
  15. F

    FadStar Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika watu kama akina Afande sele nina mashaka na uwezo wao wa kufikiri lakin daima Mapinduzi huletwa na wachache. VINEGA ndo dawa ya Wafu Fm mpaka kitaeleweka tu.
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Vinega ni nini?
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nawatakia kila la kheri watanzania wenye kuipenda nchi yao na wenye kuwatakia mema na mafanikio wasanii wetu,ukiona tunashindwa kustareheshwa na watanzania wenzetu basi ujue tu watumwa wa fikra na hata starehe.
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ma loosers tu,to remain in show biz unatakiwa kuwa creative....kitu ambacho akina zay b hawana.hapo mnatafuta mchawi ruge kwa makosa yenu wenyewe,well ngoja tuone mtafanya nini baada ya hii concert kama mtaibuka na single mpya au mtapotea kama mlivyopotezwa na wenzenu....sugu anawatumia tu kujipromote..............sio msaidizi wenu wala nini,ngoja nione atawasaidiaje baada ya hii concert na kuzindua kitabu chake.....
     
  19. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kuna watu mna vichwa vizito sana..we mwanamke,hizi harakati sio za kugombania kuwekewa nyimbo topten au airtime..hapa watu wanapigania mapinduzi ya soko la muziki..na hii show ni ya kuwaamsha wasanii na jamii kwa ujumla kwamba INAWEZEKANA..subiri utaona impact yake.
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    ukitaka kujua leo vinega ni noma angalia sasa hivi break point hapa kinyama palivyo jaa. watu wanasubili mida ifike waingie kati. mi nipo huku juu ghorofani mzalendo pub nasubili mida.karibuni. mia
     
Loading...