Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ndio leo - TAIFA STARS vs CHAD uwanja wa Taifa

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 15, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    TAIFA Stars ilithubutu kuifunga Chad kwao, leo iifunge timu hiyo Uwanja wa Taifa Dar es Salaam ili isonge mbele.

    Hivyo ndivyo unavyoweza kuzungumza mtihani muhimu kwa timu ya soka ya Taifa ya Tanzania ‘Taifa Stars’ wakati itakaporudiana na Chad mchezo wa mchujo kuwania kuingia hatua ya makundi ya kufuzu fainali za Kombe la Dunia mwaka 2014.

    Mchezo wa kwanza uliochezwa N’djamena, Chad Ijumaa iliyopita Taifa Stars iliibuka na ushindi wa mabao 2-1 yaliyofungwa na Mrisho Ngassa na Nurdin Bakari.

    Kama ikifanikiwa kushinda mchezo wa leo, Taifa Stars itakuwa kundi moja na nchi za Morocco, Ivory Coast na Gambia katika kampeni za kuwania kufuzu fainali za Kombe la Dunia zitakazoanza mwakani, ambapo fainali zake zitafanyika Brazil mwaka 2014.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mechi inachezwa saa ngapi kwa wenye taarifa zaidi Kiingilio cha chini ni TZS 2,000 na cha juu kabisa ni 20,000
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hamna kitu hapo,ngojea I/Coast.
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kuna chanel yoyote imepanga kuonyesha...TBC, STARTV..!!??
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Tunawaombea
     
  6. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mpira unadunda....usidharau
     
  7. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani hilo game linaanza saa ngapi kwa mida ya Tz, hakuna anayejua?
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nadhani itakuwa saa kumi, ingawa sina uhakika sana.
     
  9. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Taifa Stars huwa wanafungwa mechi muhimu,kumbuka ile na Mozambique.Subiri leo uone.Mie huwa siwaamini.Any way tunawatakia kila la kheri kwani watz wana hamu ya kuiona timu yao ikifika mbali.
     
  10. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ok mkuu
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mechi inaanza saa 10 jioni kwa saa za hapa nyumbani kwa hiyo bado saa moja mtanange uanze, Tanzania to win 3-1
     
  12. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii nimeipata kwenye website ya tff

    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Vikosi vya Mechi ya Leo Stars VS Chad [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"][/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD]Written by Super Administrator [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: createdate"]Tuesday, 15 November 2011 09:39 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Tanzania (Taifa Stars) vs Chad
    2014 FIFA World Cup- Brazil
    Preliminary Competition African Zone
    (Round one- 2nd leg)
    1600hrs- Tuesday 15th November 2011
    National Stadium

    Taifa Stars:
    Juma Kaseja (1)
    Shomari Kapombe (2)
    Idrissa Rajab (15)
    Juma Nyosso (4)
    Aggrey Morris (6)
    Shabani Nditi (19)
    Thomas Ulimwengu (20)
    Henry Joseph (17)
    Mbwana Samata (10)
    Nizar Khalfan (16)
    Mrisho Ngassa (8)

    Subs:
    Mwadini Ally (18)
    Erasto Nyoni (12)
    Hussein Javu (23)
    Mohamed Rajab (11)
    Ramadhan Chombo (21)
    Abdi Kassim (13)
    Nurdin Bakari (5)
    John Bocco (9)
    Juma Jabu (3)
    Godfrey Taita (7)

    Chad (tentatively line up)
    Brice Mabaya (1)
    Sylvain Doubam (5)
    Massama Asselmo (15)
    Armand Djerabe (4)
    Yaya Karim (2)
    Herman Doumnan (6)
    Ferdinand Gassina (17)
    Ahmat Mahamat Labo (10)
    Ezechiel Ndouassel (11)
    Hassan Hissen Hassan (7)
    Dany Karl Marx (9)

    Subs:
    Cesar Abaya (12)
    Wadar Igor (13)
    David Mbaihouloum (8)
    Dillah Mbairamadji (16)
    Djingabeye Appolinare (3)
    Rodrigue Casmir Ninga (18)
    Mahamat Habib (14)
    Marius Mbaiam (
    Abakar Adoum (
    Jules Hamidou (
    Ekiang Moumine (
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kikosi cha mauuji kitakuwa hivi...

    Juma Kaseja (1)
    Shomari Kapombe (2)
    Idrissa Rajab (15)
    Juma Nyosso (4)
    Aggrey Morris (6)
    Shabani Nditi (19)
    Thomas Ulimwengu (20)
    Henry Joseph (17)
    Mbwana Samata (10)
    Nizar Khalfan (16)
    Mrisho Ngassa (8)

    Subs:
    Mwadini Ally (18)
    Erasto Nyoni (12)
    Hussein Javu (23)
    Mohamed Rajab (11)
    Ramadhan Chombo (21)
    Abdi Kassim (13)
    Nurdin Bakari (5)
    John Bocco (9)
    Juma Jabu (3)
    Godfrey Taita (7)
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbwana Samata (10) aka RVP lazima apige bao 2 mwenyewe
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie ngoja nieleke dimbani jitawahabarisha yanayojiri...
     
  16. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu tunakutegemea kwa updates, sisi wengine tupo mbali kidogo.
     
  17. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hali ikoje uwanjani,...timu zishaingia?
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Worries not I will be dropping the lines with live updates
     
  19. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila lenye heri stars...
     
  20. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Go! Stars Go!
     
Loading...