Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo nataka wababa . . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Mar 8, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Habarini za jioni,

    Leo nataka wababa, tukae tupige story laini laini, si za kuumizana migongo, vichwa wala moyo.

    Kama mjuavyo, leo akina mama si siku yao.
    Uzunguni, labda wamepelekwa dinner, uswahili wamekusanyika mikekani na familia zao wababa included.

    Kwa hiyo, akina baba karibuni tuchape stori wakati tukisubiri muda wa kulala.

    Angalizo: hapa story tu, kula kwenu. Ila madafu yapo bure!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Siku yako leo unaisherekeaje konnie, hujambo lakini
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yah, wababa mje hapa tupige story.....
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    athante...AFTER-PARTY wapi?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mambo Nitty,

    SL kakumwaga nini?
    Mbona umeadimika kama miguu ya nyoka?
    Kuwa mbishi kama ndimu, ndoa na mastaa mzigo wa miiba.

     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bora Preta umekuja, kama unahela kidogo, kanunue basi hata mbege kwa mama masawe.
    Angalau wakiwa wengi tuwape japo kulainisha koo.

     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    After party, vijana kuna mnanda hapo nje.
    Wakubwa streiti kitandani wawili wawili wa tofauti tofauti.

    Namaanisha kila mtu kwao.

     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    habari ya wewe unaionaje siku hii ya leo konnie..
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Orait, ngoja niende zero pub! Wababa nehi hapa sio?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hii siku ya leo ni ya kupiga stori na wababa kiurafiki zaidi.
    Katika mazingira ya relaxed zaidi.
    Ili waweze kutoa na duku duku zao za kila siku kimadongo/kiumbea, sio ki siriazi

    pia waweze sema yale wapendayo toka kwa wamama

    kwa kiizungu nataka tuongelee 'everything and nothing'

     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    brigita hujambo?

    Hapa tunataka wababa bana, unataka kwenda wapi tena?

    preta kafuata mbege.

     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    wewe si upo safarini rchuga..? huko zero pub pa nini tena....?
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Umesema kuna mbege?
    Basi naja... Ngoja kwanza nivae msuli!
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mmmh konnie.....hawa watu tuwape supu ya jiwe.....mbege watatufilisi....watataka wanywe drum zima....supu lita 5 wote chali ndani ya dk 2....
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hajambo wakina mama ? Mmetuandalia nini leo jamani ?
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    SL sasa hivi ana ujauzito basi full kuninunia ndani
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama msuli kavu kavu, hakikisha umejinyonga na kamba ya kudu kuepusha msongo sijui msongamano?

     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Unakuja na msuli kwenye mbege, unataka kuadhilika wewe?
     
  19. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Apo chacha ndo umenena.............
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Sipati picha zikimpanda kichwani halafu msuli ukamvuka
     
Loading...