Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

leo najivua gamba rasmi mbele ya mh kasulumbai hapa nzega katika M4C!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwaks makono, Jun 23, 2012.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutoka uvunguni kabisa wa moyo wangu na kwa nia ya dhati kabisa bila kushurutishwa na mtu yeyote nimeamua kuvua gamba na kuvaa gwanda katika mkutano mkubwa utakaohutubiwa na mbunge wa maswa magharibi mh silvester kasulumbai.wanamabadiliko wenzangu mnipokee(M4C DAIMA)
     
  2. mashami

    mashami Senior Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu utavaa ukamanda soon!
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Hongera sana!!!
     
  4. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,056
    Likes Received: 1,584
    Trophy Points: 280
    Thanks God kwa kukuonyesha njia ya kweli
    :teeth:
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunakuomba uje na moyo wako wote pia. Siyo uvue gamba na kuvaa gwanda wakati moyo umeuacha ccm kama shibuda.
     
  6. S

    STIDE JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu sina chochote cha kukupa zaid ya kukwambia "HONGERA" usisahau kusoma katiba ya chama!!
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kuachana na hao wadhaifu na tena ni wazinzi magamba,. Karibu peponi
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni nini tena?
     
  9. G

    Gwaks makono Senior Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiwe na hofu kamanda ni kwa nia ya dhati kabisa kutoka uvunguni mwa nafsi yangu kama nilivyosema katika uzi wangu hapo juu!!
     
  10. G

    Gwaks makono Senior Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vuguvugu la mabadiliko haujaliona?ni maamuzi binafsi katika kuelekea tanzania tuitakayo!!
     
  11. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu comrade.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe unafuata vuguvugu la mabadiliko? Nilidhani unakataa maovu ya ccm kumbe unafuata vuguvugu la mabadiliko!
     
  13. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "huu ni upepo tu, unapita" Baba Mwanaasha
     
  14. G

    Gwaks makono Senior Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaelewa dhana nzima ya MOVEMENT FOR CHANGE!?usikurupuke katika kuchangia hoja
     
  15. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu tunaomba uwe unatuupdate kila litakalojitokeza hapo Nzega.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chunga, magwanda ya khaki huwa yanatoa harufu ya kikwapa yanaporowa jasho.
     
  17. G

    Gwaks makono Senior Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuko pamoja kamanda
     
  18. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Usije ukawa she-buda tu...
    By the way karibu sana.
     
Loading...