Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo najipongeza, nitakula ulabu mpaka kucheee..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Jan 7, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF

    Niwashirikishe furaha yangu ya kuwa leo nimeweza kulipa karo za wanangu sita. Kwa furaha hii, nimepanga kidogo kilichobaki nikalambe ulabu (ndovu baridiiii) na nibakize sadaka kwa ajili ya kumshukuru Mungu Jumapili. Nawaombea ambao bado hawajatimiza jukumu hili muhimu, Mungu akazibariki kazi zao halali ili nao wakamilishe jukumu hili.

    Nasema :welcome:katika kijiwe changu hapa Kabuteigi tule vitu.
    I wish you an enjoyable week-end while drinking responsibly. I love you all.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sio Kwamba hicho kidogo ukifungulie Fixed Account ili kila mwezi uongezee, ili mwaka kesho usipate hizi tabu tena zilizokupata mwaka huu???
     
  3. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo tatizo la Wazazi wetu kama hawa hawana PLAN hata hawazi kesho itakuwaje!!
    Anachowaza ni ULABU 2,Vipi hapo home m2 akiugua ghafula ume2nza chochote??!!

     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuwashirikisha furaha yangu haina maana kuwa nimepata shida sana kupata karo za wanangu. Nia ni kupeana moyo na wengine ambao wana jukumu kama hili. Naichukulia JF kama familia moja ingawa hatufahamiani au hatukai sehemu moja. That was the only reason. Kwa taarifa, kidogo ninachokisema ni kile nilichowithdraw (leo) kutoka benki na si kwamba akaunti haikubaki na kitu kabisa. I am liquid enough.

    Hata hivyo nakushukuru kwa ushauri ingawa benki haziruhusu kudeposit pesa kila mwezi katika FDR. As a new invention, thanks for your advice.
     
  5. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu wetu..
    Umefanya vizuri sana kuweka kipaumbele kwa hawa kizazi kinachoendelea.
    Nakupa goahead hapo kajinunulie Tusker kadha, bili kwangu.
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ahsante. Tuma kwa SMS.
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Samahani ndugu kwa kutokukuelewa mimi ulivyosema kilichobaki nilidhani ni KILICHOBAKI... pili hapo kwenye BOLD am sure kuna Accounts kama vile Nyota Children Account angalia hapo chini:- Nyota Childrens Plan : Exim Bank, An Edge Above The Rest

    Nyota


    This Children's account is designed to help parents, to meet financial constraints such as rising cost in education and the basic necessities. To beat the inflation costs, parents need to save money and invest wisely.
    • Monthly saving - Invest/deposit a fixed, small amount* every month in the name of your children. *(Minimum balance - T.Shs. 10,000)
    • Specific term - You can make deposits for a period of 3 / 5 / 7 years.
    • End of term benefits - a healthy accumulated sum with interest.
    • Gifts - These deposits units can be gifted to only child relative.
    • Age Group criteria - Below 18years.
     
  8. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kukamilisha malengo! ila kama ukiweza achana na mipombe haina issue. Utaishia kujuta tu asubuhi baada ya ulabu kuisha kichwani.

    Tena na ninyi wahaya mnapokunywa pombe yote inahamia chini kwenye utu uzima ( i am sure unanielewa)
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kaka nashukuru.
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ahsante ndugu yangu. Mie pombe inaishia kichwani. Mimi nikinywa nakuwa 'bright' na 'creative'. Kama hunywi, basi jaribu moja leo nitakulipia.
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tuko pamoja... nimelimss Frijilangu.... ni vyombo mpaka majogooo!!!zikiisha nahamia..
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    jamani mwacheni a enjoy maisha kidogo ...
    kaiweka familia yake kwanza (hongear sana)
    na sasa naye afurahie maisha ....
    msileta maisha ya kizungu sana
    ndo maana wengi wako wanakuwa na depression ...
    live like there is no tomorrow...
    ungesema nusu ya hiyo kidogo aiweke bank na nusu aka jipongeze hapo ndo ningekuelewa...
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nimemuuliza kulingana na alivyosema kwenye wording zake, kidogo kilichobaki kumbe shida ilikuwa kwenye definition ya KILICHOBAKI, kumbe kilibaki katika zile alizodraw na sio kwamba chote kilichobaki benki.... now if the former was true basi ingebidi a-save lakini alivyonielewesha kwamba hizo karo zilikuwa ni vijisenti tu na benki bado ana pesa nyingi basi ndo nikamwambia hakuna noma..... i
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    haya kama mmeelewana basi..
    na mie nafurahi....
     
  15. k

    kiparah JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
  16. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hongera mpendwa kwa kutimiza wajibu muhimu kwa familia yako. nimevutiwa na kitu kimoja kwamba baada ya kulipa (naamini umelipa ada za mwaka mzima na sio nusu) ndio unatumia kilichobaki. ingekuwa kinyume chake ningekukemea kwa ukali sana. pia umekumbuka sadaka na kushauri wengine wanywe responsibly. lakini usipuuze waliyoshauri wengine, mwisho wa kulipa za mwaka huu ndio mwanzo wa kuhifadhi utakazolipa mwaka kesho. it is a circle of responsibilities. enjoy your drinks both responsibly and responsively and God bless you mpenzi
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naungana na wewe kukupongeza watoto sita si mchecho na huu mwanzo wa mwaka hongera ,uko mitaa gani nami nijongee
     
  18. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Halafu ongezea na Grants tot tatu hivi ili ulale vizuri..! Hongera sana
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio mzee jipongeze, na mi nakupongeza, karibu chai.
    eeh na wakati mwingine sio lazima watu wakupongeze kweli,
    mmmmh Raha jipe mwenyewe aisee.
     
  20. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold, kama wewe ni mkristo anayeujua Ukristo, sadaka haiwezi kuwa kile ambacho ni masalia ya matumizi yako, ni vema ungetenga kabisa sadaka na sio kusema kitakachobaki ndio sadaka.

    Nakupongeza kwa kuweza kulipa karo ya wanao sita, hasa kama ni zile shule ghali(wengine wanatuibia tu), ila kama ni hizi za kata za elfu ishirini ni kawaida tu mkuu huhitaji kupongezwa saaana.
     
Loading...