Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo nafurahi kwa kuwa mwanachama hai wa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Jan 24, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    WanaJF wenzangu leo ninafuraha sana baada ya kuwa msindikizaji na mwanaharakati wa chama cha Chadema baada yazikubali sera zake kwa muda mrefu, hatimaye leo nimekwenda ofisi za Chadema mkoa hapa Arusha na kununua kadi ya uanachama wa chama cha Chademokrasia na maendeleo, nmefuatilia kwa kirefu sana wananchi wenzangu wanakua niwasindikizaji tu wa sera za chama fulani huku hata kujiandikisha hata kwenye daftari la kudumu hawajajiandikisha halafu siku ya kupiga kura unakuta mtu anajinyima haki yake ya kimsingi ya kupiga kura na kumchagua kiongozi amtakaye. hatimaye leo nimejipa haki yangu ya kimsingi ya kuchagua chama cha Demokrasia na mendeleo kua ndio chama changu na ninaamini mageuzi ndani ya nnchi hii yataletwa na Chadema. Alunta Continue.:peace:
     
  2. a

    arasululu Senior Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongera mkuu kwa kuchukua hatua. karibu kundini na vitani maana nvo nivita umetangaza dhidi ya ufisadi usikate tamaa ni kukomaa
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera mpiganaji..mpaka kieleweke!
     
  4. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu ustaadh
     
  5. dazenp

    dazenp Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hongera sana.................................:car:
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera sana,karibu kundini.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Asante sana na wenye wivu wajinyonge! Miaka hii mitano mpaka kieleweke!:grouphug: together as one!
     
  8. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mapambano yanaendelea jamani shime tuzidi kujiunga na chama, pia tujiandae kugombea nafasi mbalimbali za uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2014, na uchaguzi mkuu wa mwaka 2015
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hongera sana, na kribu kwenye kondoo ili ushirikiane nao kuikomboa hii nchi kutoka kwa makabulu
     
  10. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    mwendo mdundo. siku moja pia kina zomba na malaria sugu wataingia pia! pia ukisoma kule kule nyuma upande wa kibluu utaona kuwa ni jukumu lako kujitahidi kuingiza wanachama wengine na uwahamasishe pia kufanya hivyo!

    kama walip[iga kura ni milioni 2.5, wote wakiwa wanachama, halafu wakaingiza kila mmoja mtu mmoja ni milioni 5, hawa wakifanya raundi nyingine ni milioni kumi! unasemaje hapo?
     
Loading...